Career opportunities at world vision.

Vitendo

JF-Expert Member
Oct 23, 2009
577
76
wakuu mchangamkie hiyo.
 

Attachments

  • 216.jpg
    216.jpg
    1.8 MB · Views: 785

Nguchiro

JF-Expert Member
Nov 23, 2009
364
31
Hapo kwenye mapadre,maparoko, mashemasi,masista, wachungaji au wazee wa kanisa kama wadhamini ni utata ila 2taomba asante mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom