Card B; Siwezi kumpikia mwanaume kama una njaa si uagize

Card B; Siwezi kumpikia mwanaume kama una njaa si uagize

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
446
Reaction score
1,112
Rapa machachali wa Marekani, Cardi B mwenye watoto wanne, ameweka msimamo wake wazi kabisa kwamba kwasasa hawezi kabisa kumpikia wanaume, na akiwa na njaa anaweza kuagiza chakula kupitia Uber Eats.

Kauli yake imezua mjadala mkubwa mtandaoni kwa kasi, huku baadhi ya watu wakiiona kama ishara mbaya (red flag) na wengine wakimpongeza kwa kuweka mipaka mizuri katika mahusiano.

Mjadala mkubwa zaidi umeibuka kuhusu kupika kama kunapaswa kuwa jukumu la lazima kwa mwanamke au ni jukumu la kushirikiana kati ya wapenzi, au ishu siyo kupika ishu ni chakula haijalishi kinatokea wapi?

1787316531496.png
 
Rapa machachali wa Marekani, Cardi B mwenye watoto wanne, ameweka msimamo wake wazi kabisa kwamba kwasasa hawezi kabisa kumpikia wanaume, na akiwa na njaa anaweza kuagiza chakula kupitia Uber Eats.

Kauli yake imezua mjadala mkubwa mtandaoni kwa kasi, huku baadhi ya watu wakiiona kama ishara mbaya (red flag) na wengine wakimpongeza kwa kuweka mipaka mizuri katika mahusiano.

Mjadala mkubwa zaidi umeibuka kuhusu kupika kama kunapaswa kuwa jukumu la lazima kwa mwanamke au ni jukumu la kushirikiana kati ya wapenzi, au ishu siyo kupika ishu ni chakula haijalishi kinatokea wapi?

View attachment 3654369
Kucha zinasadifu yaliyomo.
 
Ndio kizazi tulicho nacho kwa sasa na kinacho kuja. Juzi kalewa chakali club kabebwa na baunsa wake mpaka kwenye gari na yote ukiuliza ni nguvu ya uchumi aliyokuwa nayo.

Ila kuna mda fulani uwaga wanajikuta wanayajua makosa yao ila ndio hivyo umri umeenda, anabaki kuwa mlezi wa viben ten.
 
Kuna mtu kashawahi kupikiwa na kahaba, yaani Cardi b naye ni mwanamke wa kuolewa huo umaarufu wenyewe kaupata kwa umalaya tu na kucheza uchi jukwaani (stripper )
maana mpaka leo hii mi sijawahi kusikia hata kwa bahati mbaya nyimbo yake
 
Ndio maana wamemgeuza incubator, mwanaume timamu kiakili na kimwili hawezi oa striper

Kama hawa ndio marolumodo wenu basi Natafuta Ajira yupo sahihi sana kuwasagia kunguni single mother
Mtu hawi single Maza bila sababu, n hizo Kauli zingine ni kick Tu za mitandaoni hao Mabwana waliomzaisha mpaka watoto wanne anawapikia vizuri tu
 
Back
Top Bottom