Kanyapini JF-Expert Member Joined Jul 25, 2012 Posts 295 Reaction score 81 Sep 1, 2012 #2 Yes , I do!
Chakuchambuka JF-Expert Member Joined Aug 4, 2012 Posts 342 Reaction score 63 Sep 1, 2012 #3 Ofcorse i do belive
awp JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 1,711 Reaction score 605 Sep 1, 2012 #4 mmh! huwa sipendi nyoka na jongoo; kaah
Lukansola JF-Expert Member Joined Sep 5, 2010 Posts 5,435 Reaction score 1,611 Sep 1, 2012 #5 yes ofcourse, mbona hata kibisa wanaye kama huyo wanacheza naye, unafikiri msemo wa 'joka la kibisa...' ulianzia wapi?
yes ofcourse, mbona hata kibisa wanaye kama huyo wanacheza naye, unafikiri msemo wa 'joka la kibisa...' ulianzia wapi?
Lukansola JF-Expert Member Joined Sep 5, 2010 Posts 5,435 Reaction score 1,611 Sep 1, 2012 #6 awp said: mmh! huwa sipendi nyoka na jongoo; kaah Click to expand... mjusi je?
Kanyapini JF-Expert Member Joined Jul 25, 2012 Posts 295 Reaction score 81 Sep 2, 2012 #7 awp said: mmh! huwa sipendi nyoka na jongoo; kaah Click to expand... Sipendi panya aliyelowana.