camera360

sindibari

Member
Dec 11, 2013
27
0
vipi wadau hii camera wameindoa nini..naitafuta lakini sijaipata,nakuta nyingine ambayo imefanana nayo ambayo ubora wake haiko poa
 

Kashi

JF-Expert Member
Jan 6, 2013
809
500
Hii kitu Mimi huwa siielewi kabisa jinsi inavyotumika.Naombeni elimu tafadhali.
 

Sista

JF-Expert Member
Sep 29, 2013
3,211
2,000
cheki simu yako ndio itakuwa haina flash. ubora utatoka wapi bila hiyo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom