Cabinet CHADEMA naomba msome hapa


S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
10
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 10 35
Peopleee's Power!! Naomba niwape pongezi uongozi mzima wa CHADEMA kwa mafanikio mliofikia huko Igunga, binafsi nayaita "mafanio," maana kuanzia 0 hadi maelfu ya kura ni jambo la kujivunia!

Ninayo mengi ya kuomba yafanyike kabla ya uchaguzi mkuu 2015, ila baadhi ni haya chini na mengine wadau wenye uchungu na nchi hii(mawazo endelevu) wataniongezea.

(A) Mkitumia sera zenu safi mlizo nazo, jitahidini kwa khari na mali kutoa elimu vijijini kwa kasi, maana vijiji vingi Tz bado wamelala, hawajajua maana halisi ya ukombozi! (e.g, fanya tathimini kati ya kura za Igunga mjini na vijijini).

(B) Taftieni ufumbuzi wa SUMU ya UDINI iliyoenezwa na mafisadi ktk kampeini za Igunga! Mimi nadhani kwa hili muwaite viongozi wa dini mzungumze nao na mfanye nao mihadhara ili kuondoa habari za udini ktk watu.

(C)Watembeleeni mara kwa mara na kuwashukuru wapiga kura wenu maana ndo mtaji wetu ktk ukombozi wa taifa hili.

(D) Fungueni ofisi za matawi nyingi hususani vijijini maana 2015 mtakabidhiwa nchi hivyo mpate pa kuanzia, (kiufupi mjipange kuongoza nchi).

(E) Boresheni mshikamano ndani ya chama, msimamo thabiti, maana ni dhahiri mnawindwa na mafisadi ili chama kififie(e.g, wamewaonga CUF chopa ili kuidhoofisha cdm)

"Nawatakieni kila la kheri Mungu yu pamoja nasi CHADEMA."

PEOPLEEEE's .....!
Nawasilisha.
 
A

AZIMIO

Senior Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
188
Likes
3
Points
35
A

AZIMIO

Senior Member
Joined Jun 15, 2011
188 3 35
Ni kweli kabisa kwa kura ambazo wamepata chadema hawana budi kupongezwa makamanda kwa kazi nzuri,
ushauri umetoa mzuri sana natumaini utafika kwa walengwa nna kufanyiwa kazi.
people's...................................... power
 
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
2
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 2 35
Kweli mkuu,ila suala la katiba mpya lianze kudaiwa sasa hivi tusisubiri baadae,chadema mkomae nalo hilo.
 
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
170
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 170 60
HATIMAYE CCM imekiri ya kuwa imeshindwa kwa zaidi y asilimia 53 na hawana haya ja kujisifu, kwani uchambuzi wa kweli unaonesha wazi kuwa mbunge wao atakua anaongoza watu wanaompinga kuliko wale wanaomuunga mkono.

Hukuna haja yeyoye ya kujisifu na matokeo haya, ukweli ni kwamba tumeshindwa vibaya sana na tunakubalika kwa asilimia 47 achilia mbali mizengwe na takrima tulizotumia kwa watu wa Igunga.Mfano ugawaji wa mahindi siku mbil kabla ya uchaguzi, ugawaji wa maji vijijini, BAKWATA mbinu na mkakati mingine isiyokua rafiki wa demokrasia.

Ukweli hawa jamaa wa CHADEMA wanakubalika sana na hatuna sababu ya kujigamba.Hatukubaliki na tunapoteza mwelekeo.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
HATIMAYE CCM imekiri ya kuwa imeshindwa kwa zaidi y asilimia 53 na hawana haya ja kujisifu, kwani uchambuzi wa kweli unaonesha wazi kuwa mbunge wao atakua anaongoza watu wanaompinga kuliko wale wanaomuunga mkono.
Hukuna haja yeyoye ya kujisifu na matokeo haya, ukweli ni kwamba tumeshindwa vibaya sana na tunakubalika kwa asilimia 47 achilia mbali mizengwe na takrima tulizotumia kwa watu wa Igunga.Mfano ugawaji wa mahindi siku mbil kabla ya uchaguzi, ugawaji wa maji vijijini, BAKWATA mbinu na mkakati mingine isiyokua rafiki wa demokrasia.

Ukweli hawa jamaa wa CHADEMA wanakubalika sana na hatuna sababu ya kujigamba.Hatukubaliki na tunapoteza mwelekeo.
Tunajua mtakuja na sababu nyingi sana kuhusu kushindwa kwenu kwani mliyotegemea sivyo. Mmetumia hela nyingi sana zipatazo tshs 1.345bn kwenye uchaguzi huo, na kwa taarifa yako chama kwenye akaunti zake hakina kitu kimeishiwa ' kimefilisika'.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Ni kweli kabisa kwa kura ambazo wamepata chadema hawana budi kupongezwa makamanda kwa kazi nzuri,
ushauri umetoa mzuri sana natumaini utafika kwa walengwa nna kufanyiwa kazi.
people's...................................... power
Hivi ndicho walichokuwa wanakihitaji kwenye uchaguzi huu?
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,650
Likes
2,220
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,650 2,220 280
Ww hata kiswahili hujui ndio wataka kutupa ushauri gani sasa ? Craaaaaaaaaaaaaaaaaaaap !
Ujumbe umefika mbona Wasukuma hawajui kiswahili na wamepiga kura huko Igunga,hata kama kiswahili kibovu ujumbe umefika
 
K

kamakak

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
13
K

kamakak

Member
Joined Sep 22, 2010
60 0 13
Mimi nijuacho kwa CHADEMA kule Igunga Kilikuwa kinataka kuthibitisha kuwa uchaguzi wa 2010 waliibiwa kura.Ndiyo maana walipeleka pesa nyingi sana ili washinde alafu waanze kulalamikia uchaguzi wa 2010.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Hivi ndicho walichokuwa wanakihitaji kwenye uchaguzi huu?
Nadhani sicho tu walichohitaji, walihitaji/tarajia ushindi. Lkn pamoja na hayo mafanikio waliyopata nazungumzia kuungwa mkono na raia zaidi ya 23000 wa Igunga still ni jambo la kujivunia ukizingatia hawakuwa na base kali sana before pale. Proves wananchi wengi wanachoshwa na ccm na wanaiamini CDM. Big up kwa mtoa thread na observation yake. Cabinet lichukulieni hili kwa umakini
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
good !Peoplezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz Poweeeeeeeeeeeeeeeeeer
 
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
535
Likes
0
Points
0
B

buyegiboseba

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
535 0 0
Pia CHADEMA nawaomba muwe mnaupdate website Yenu kwani haiendi na kasi ya habari zilivyo,wekeni watu full time kuapdate taarifa kwenye tovuti yenu ili iendendane na hadhi ya Tovuti ya chama imara chenye kujiandaa kushika dola hakuna shaka 2015 ikulu njia nyeupe hata kama Shekhe Yahya akifufuka kutabiri.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,944
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,944 25 145
Kweli kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa...100%
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Pia CHADEMA nawaomba muwe mnaupdate website Yenu kwani haiendi na kasi ya habari zilivyo,wekeni watu full time kuapdate taarifa kwenye tovuti yenu ili iendendane na hadhi ya Tovuti ya chama imara chenye kujiandaa kushika dola hakuna shaka 2015 ikulu njia nyeupe hata kama Shekhe Yahya akifufuka kutabiri.
Hakuna hela pesa yote imeishia igunga Tshs 1.345bn unadhani mchezo !
 
MALI YA BABA

MALI YA BABA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
460
Likes
32
Points
45
MALI YA BABA

MALI YA BABA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
460 32 45
Ni kweli kabisa mkuu sasa chadema waanze kujikita vijijini na kufungua matawi itawasaidia sana
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Ni kweli kabisa mkuu sasa chadema waanze kujikita vijijini na kufungua matawi itawasaidia sana
Nadhani mkuu pamoja na kujikita vijijini, wafanye jitihada za makusudi kuwahimiza watu kujiandikisha kwenye daftari la wapiga kura pindi kunapotokea nafasi ya maboresho. Ni kweli vijana wengi watakuwa hawakujiandikisha hapo awali kwa kukata tamaa, lakini kwa sasa wamehamasika sana na wanahitaji mabadiliko ya kweli.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Nadhani sicho tu walichohitaji, walihitaji/tarajia ushindi. Lkn pamoja na hayo mafanikio waliyopata nazungumzia kuungwa mkono na raia zaidi ya 23000 wa Igunga still ni jambo la kujivunia ukizingatia hawakuwa na base kali sana before pale. Proves wananchi wengi wanachoshwa na ccm na wanaiamini CDM. Big up kwa mtoa thread na observation yake. Cabinet lichukulieni hili kwa umakini
Linganisha hizo na resources (human na financial) walizotumia halafu utumabie kama viko commensurate.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Linganisha hizo na resources (human na financial) walizotumia halafu utumabie kama viko commensurate.
Sahihi kabisa mkuu, lkn bado tukilinganisha na walizotumia ccm (human and financial) kwa jimbo tu la Igunga ambazo kimsingi zimetoka serikalini still inanipa fursa kuona CDM wamepiga hatua kubwa sana, wamewakaba vilivo that proves watu wana mwamko mkubwa sana sasa wa mabadiliko.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Ni mawazo mazuri sana. Naamini chama chetu sikivu kimekusikia hivi karibuni utaona matokeo yake kwa vitendo. Siku zote hatufanyi ajizi na masuala ya mabadiliko mpaka kielewekeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Igunga CCM imelazimika kutumia bilioni 2.5 na ndio bado wakapelekeshwa mchaka mchaka nguo kuchanika katika jimbo moja tu, je watalazimika kuiba kiasi gani cha fedha leo hii ili nao wabakie kwenye ramani 2015
 
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
575
Likes
3
Points
0
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
575 3 0
Tunajua mtakuja na sababu nyingi sana kuhusu kushindwa kwenu kwani mliyotegemea sivyo. Mmetumia hela nyingi sana zipatazo tshs 1.345bn kwenye uchaguzi huo, na kwa taarifa yako chama kwenye akaunti zake hakina kitu kimeishiwa ' kimefilisika'.
Wewe ni chama cha watu makini kufilisika mwiko. Mwaka 2005 mliona chopa mkaogopa mkaenda kuiba Benki kuu (EPA). Mwaka huu kwa Igunga tutawakamata mlikoiba tu nyie chama cha vibaka na majambazi>
 
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Likes
135
Points
60
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 135 60
Pia CHADEMA jitahidini muwe na ofisi zenye hadhi angalau ya wastani kwa kila wilaya,haya mabanda yaliyopo mawilayani yanawaangusha sana,hakikisheni ofisi zenu ziko wazi muda wote na zinafanya kazi.
 

Forum statistics

Threads 1,214,117
Members 462,499
Posts 28,501,799