Bwire Mugeta anatafutwa kwa wizi

mbeshere

Member
Nov 15, 2010
66
0
Waungwana salaam,
Bw Bwire Mugeta
Alikopa fedha jumla ya 470,000/= na alihaidi kulipa ndani ya siku saba lakini hadi leo hajafanya hivyo, huyu jamaa amekuwa sio mstarabu fedha hizi alikopa mkoani shinyanga 28/01/2010 akiwa kama mfanyakazi wa UNV-UNDP kama NUNV SPECIALIST.SASA kwa sababu ameamua kumwaga mboga nami nitafika ofisini kwao kuchukuwa hatua.kama anajuwa huko aliko nampa 7 day ani PM zikipita nitamtoa kwenye magazeti yote.
NB: nimefungua majarada Polisi Central Shy na central Dar

Zawadi nono kwa atakae fanikisha kukamatwa
 

Mlachake

JF-Expert Member
Oct 13, 2009
4,142
2,000
Waungwana salaam,
Bw Bwire Mugeta
Alikopa fedha jumla ya 470,000/= na alihaidi kulipa ndani ya siku saba lakini hadi leo hajafanya hivyo, huyu jamaa amekuwa sio mstarabu fedha hizi alikopa mkoani shinyanga 28/01/2010 akiwa kama mfanyakazi wa UNV-UNDP kama NUNV SPECIALIST.SASA kwa sababu ameamua kumwaga mboga nami nitafika ofisini kwao kuchukuwa hatua.kama anajuwa huko aliko nampa 7 day ani PM zikipita nitamtoa kwenye magazeti yote.
NB: nimefungua majarada Polisi Central Shy na central Dar

Zawadi nono kwa atakae fanikisha kukamatwa
Who is this guy by the way?

Yaani nimecheka Mbavu sina.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Nenda kwenye jukwaa la matangazo, hilo nalo ni tangazo.
 

Globu

JF-Expert Member
Jan 12, 2011
8,165
2,000
Waungwana salaam,
Bw Bwire Mugeta
Alikopa fedha jumla ya 470,000/= na alihaidi kulipa ndani ya siku saba lakini hadi leo hajafanya hivyo, huyu jamaa amekuwa sio mstarabu fedha hizi alikopa mkoani shinyanga 28/01/2010 akiwa kama mfanyakazi wa UNV-UNDP kama NUNV SPECIALIST.SASA kwa sababu ameamua kumwaga mboga nami nitafika ofisini kwao kuchukuwa hatua.kama anajuwa huko aliko nampa 7 day ani PM zikipita nitamtoa kwenye magazeti yote.
NB: nimefungua majarada Polisi Central Shy na central Dar

Zawadi nono kwa atakae fanikisha kukamatwa
Hizo pesa ni shilingi au dola? Kama jawabu ni shilingi, hiyo zawadi nono ni ipi? Vile vile ikiwa ni shilingi mbona ni hela mbuzi tu.
 

Ikumbilo

JF-Expert Member
May 14, 2010
460
195
Pesa ni pesa tu haijalishi ni kiasi gani. Ndio maana alienda kukopa, kama angekuwa nazo si yote haya yasingemkuta? Acheni kejeli, nadhani pia wapo wengine wanaokopa kisha wanasema majibu hayo hayo. Tuwe wastarabu kukumbuka mlango tulioingilia na sio kutoboa ukuta.
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,746
2,000
asante,manake na mie nilijiuliza anaposema zawadi nono anamaanisha nini?
ngoja nimtoe mtalaka hapa,manake namdai!
Hizo pesa ni shilingi au dola? Kama jawabu ni shilingi, hiyo zawadi nono ni ipi? Vile vile ikiwa ni shilingi mbona ni hela mbuzi tu.
 

Mwakalinga Y. R

JF-Expert Member
Oct 22, 2008
2,720
1,225
Kwani alikopa kwa mkataba gani kwasababu unaweza ukawa unamzushia tu.Leta evidence isijekuwa katembea na mkeo/mumeo sasa unamtangaza vibaya humu.
 

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
1,018
1,250
Waungwana salaam,
Bw Bwire Mugeta
Alikopa fedha jumla ya 470,000/= na alihaidi kulipa ndani ya siku saba lakini hadi leo hajafanya hivyo, huyu jamaa amekuwa sio mstarabu fedha hizi alikopa mkoani shinyanga 28/01/2010 akiwa kama mfanyakazi wa UNV-UNDP kama NUNV SPECIALIST.SASA kwa sababu ameamua kumwaga mboga nami nitafika ofisini kwao kuchukuwa hatua.kama anajuwa huko aliko nampa 7 day ani PM zikipita nitamtoa kwenye magazeti yote.
NB: nimefungua majarada Polisi Central Shy na central Dar

Zawadi nono kwa atakae fanikisha kukamatwa
Hapo kwenye red.Kumbe unajua ofisini kwake?Sasa kwa nini hauendi kumwambia yeye hapo ofisini kwake unatwambie tumtafute sisi?Kama ungekuwa hauji ofisini kwake tungeweza kukusaidia lakini mtu unayejua mpaka ofisini kwake mmmm sikuelewi kabisaaa.AU UNAMWOGOPA ?
 

Zumbukuku

Member
May 17, 2011
70
0
Nasikia Bwire huwa anatumia username ya Zumbukuku....Anyway, nikimwona nitafikisha salamu...ili nipate hiyo zawadi nono..
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,728
1,225
Hapo kwenye red.Kumbe unajua ofisini kwake?Sasa kwa nini hauendi kumwambia yeye hapo ofisini kwake unatwambie tumtafute sisi?Kama ungekuwa hauji ofisini kwake tungeweza kukusaidia lakini mtu unayejua mpaka ofisini kwake mmmm sikuelewi kabisaaa.AU UNAMWOGOPA ?
Hahaha! sasa arifu labda ana mwili kama wa kwenye avatar yako kumuingia kunahitaji taimingi au haujasikia mitaani mtu anafika mpaka kwa mtu anaacha maagizo eti 'mwambieni nilipita aniletee mzigo wangu' akiambiwa mbona yupo ndani tukuitie anasema 'hapana mwambieni tu' lol!
 

Eraldius

JF-Expert Member
Jun 17, 2011
845
500
Kwe2 hilo jina ni dawa ya kienyeji ambayo m2 ujipaka wakati anasumbuliwa na mikosi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom