Bwire Mugeta anatafutwa kwa wizi


M

mbeshere

Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
M

mbeshere

Member
Joined Nov 15, 2010
66 0 0
Waungwana salaam,
Bw Bwire Mugeta
Alikopa fedha jumla ya 470,000/= na alihaidi kulipa ndani ya siku saba lakini hadi leo hajafanya hivyo, huyu jamaa amekuwa sio mstarabu fedha hizi alikopa mkoani shinyanga 28/01/2010 akiwa kama mfanyakazi wa UNV-UNDP kama NUNV SPECIALIST.SASA kwa sababu ameamua kumwaga mboga nami nitafika ofisini kwao kuchukuwa hatua.kama anajuwa huko aliko nampa 7 day ani PM zikipita nitamtoa kwenye magazeti yote.
NB: nimefungua majarada Polisi Central Shy na central Dar

Zawadi nono kwa atakae fanikisha kukamatwa
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,417
Likes
1,325
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,417 1,325 280
Waungwana salaam,
Bw Bwire Mugeta
Alikopa fedha jumla ya 470,000/= na alihaidi kulipa ndani ya siku saba lakini hadi leo hajafanya hivyo, huyu jamaa amekuwa sio mstarabu fedha hizi alikopa mkoani shinyanga 28/01/2010 akiwa kama mfanyakazi wa UNV-UNDP kama NUNV SPECIALIST.SASA kwa sababu ameamua kumwaga mboga nami nitafika ofisini kwao kuchukuwa hatua.kama anajuwa huko aliko nampa 7 day ani PM zikipita nitamtoa kwenye magazeti yote.
NB: nimefungua majarada Polisi Central Shy na central Dar

Zawadi nono kwa atakae fanikisha kukamatwa
Who is this guy by the way?

Yaani nimecheka Mbavu sina.
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
104
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 104 160
Huna namba yake ya simu? na alipokopa aliweka dhamana yeyote?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Wacha we! wakati mnakopeshana mbona hukuleta JF? Acheni kutumia JF vibaya kuchafuana, jifunzeni kufanya biashara kwa maandishi.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Nenda kwenye jukwaa la matangazo, hilo nalo ni tangazo.
 
M

mbeshere

Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
M

mbeshere

Member
Joined Nov 15, 2010
66 0 0
kama haikuhusu kaa kimya sio kutumia masaburi hapa,fanaya kazi zingine
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Bwire Mugeta ni nani?
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,072
Likes
285
Points
180
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,072 285 180
Waungwana salaam,
Bw Bwire Mugeta
Alikopa fedha jumla ya 470,000/= na alihaidi kulipa ndani ya siku saba lakini hadi leo hajafanya hivyo, huyu jamaa amekuwa sio mstarabu fedha hizi alikopa mkoani shinyanga 28/01/2010 akiwa kama mfanyakazi wa UNV-UNDP kama NUNV SPECIALIST.SASA kwa sababu ameamua kumwaga mboga nami nitafika ofisini kwao kuchukuwa hatua.kama anajuwa huko aliko nampa 7 day ani PM zikipita nitamtoa kwenye magazeti yote.
NB: nimefungua majarada Polisi Central Shy na central Dar

Zawadi nono kwa atakae fanikisha kukamatwa
Hizo pesa ni shilingi au dola? Kama jawabu ni shilingi, hiyo zawadi nono ni ipi? Vile vile ikiwa ni shilingi mbona ni hela mbuzi tu.
 
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
460
Likes
10
Points
35
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
460 10 35
Pesa ni pesa tu haijalishi ni kiasi gani. Ndio maana alienda kukopa, kama angekuwa nazo si yote haya yasingemkuta? Acheni kejeli, nadhani pia wapo wengine wanaokopa kisha wanasema majibu hayo hayo. Tuwe wastarabu kukumbuka mlango tulioingilia na sio kutoboa ukuta.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
asante,manake na mie nilijiuliza anaposema zawadi nono anamaanisha nini?
ngoja nimtoe mtalaka hapa,manake namdai!
Hizo pesa ni shilingi au dola? Kama jawabu ni shilingi, hiyo zawadi nono ni ipi? Vile vile ikiwa ni shilingi mbona ni hela mbuzi tu.
 
M

mbeshere

Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
66
Likes
0
Points
0
M

mbeshere

Member
Joined Nov 15, 2010
66 0 0
Ikumbilo congrats!!!!!!!! wambie hao wanaojifanya eti hela mbuzi
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,252
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,252 69 145
Aaaaaaku.........ke!!

Hii nayo kali
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,720 57 145
Kwani alikopa kwa mkataba gani kwasababu unaweza ukawa unamzushia tu.Leta evidence isijekuwa katembea na mkeo/mumeo sasa unamtangaza vibaya humu.
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Waungwana salaam,
Bw Bwire Mugeta
Alikopa fedha jumla ya 470,000/= na alihaidi kulipa ndani ya siku saba lakini hadi leo hajafanya hivyo, huyu jamaa amekuwa sio mstarabu fedha hizi alikopa mkoani shinyanga 28/01/2010 akiwa kama mfanyakazi wa UNV-UNDP kama NUNV SPECIALIST.SASA kwa sababu ameamua kumwaga mboga nami nitafika ofisini kwao kuchukuwa hatua.kama anajuwa huko aliko nampa 7 day ani PM zikipita nitamtoa kwenye magazeti yote.
NB: nimefungua majarada Polisi Central Shy na central Dar

Zawadi nono kwa atakae fanikisha kukamatwa
Hapo kwenye red.Kumbe unajua ofisini kwake?Sasa kwa nini hauendi kumwambia yeye hapo ofisini kwake unatwambie tumtafute sisi?Kama ungekuwa hauji ofisini kwake tungeweza kukusaidia lakini mtu unayejua mpaka ofisini kwake mmmm sikuelewi kabisaaa.AU UNAMWOGOPA ?
 
Zumbukuku

Zumbukuku

Member
Joined
May 17, 2011
Messages
70
Likes
4
Points
0
Zumbukuku

Zumbukuku

Member
Joined May 17, 2011
70 4 0
Nasikia Bwire huwa anatumia username ya Zumbukuku....Anyway, nikimwona nitafikisha salamu...ili nipate hiyo zawadi nono..
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
Hapo kwenye red.Kumbe unajua ofisini kwake?Sasa kwa nini hauendi kumwambia yeye hapo ofisini kwake unatwambie tumtafute sisi?Kama ungekuwa hauji ofisini kwake tungeweza kukusaidia lakini mtu unayejua mpaka ofisini kwake mmmm sikuelewi kabisaaa.AU UNAMWOGOPA ?
Hahaha! sasa arifu labda ana mwili kama wa kwenye avatar yako kumuingia kunahitaji taimingi au haujasikia mitaani mtu anafika mpaka kwa mtu anaacha maagizo eti 'mwambieni nilipita aniletee mzigo wangu' akiambiwa mbona yupo ndani tukuitie anasema 'hapana mwambieni tu' lol!
 
Eraldius

Eraldius

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
574
Likes
29
Points
45
Eraldius

Eraldius

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
574 29 45
Kwe2 hilo jina ni dawa ya kienyeji ambayo m2 ujipaka wakati anasumbuliwa na mikosi.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,173
Likes
653
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,173 653 280
Ha ha haaa Bwana Bwire rudisha hela ya mwenzio...
 

Forum statistics

Threads 1,251,857
Members 481,915
Posts 29,787,863