BVR zimeanza kuchukuliwa kwa namna fulani

BVR zimeanza kuchukuliwa kwa namna fulani

KakaVas

Member
Joined
Jun 2, 2015
Posts
45
Reaction score
35
Kweli bao la mkono ni la kuangalia sana. Kama mtu atatakiwa kukabithi kadi hii ambayo ni kikatio, iko wapi democracy ya kweli. Ama kweli maskini ndo anatawaliwa. Unanyanganywa haki yako ya msingi sababu ya njaa
 

Attachments

  • 1438702754222.jpg
    1438702754222.jpg
    56.1 KB · Views: 322
Hawa huwa wanenda kupiga kura zenji, ukiona askari anasimamia upigaji kura mwisho wa siku wanakuwa na kura kibao wanaziweka baadaye sana watu wakichoka. yaani wizi mtupu.
 
yani wameanza mapema hivi, kuna siku niliona wale wanaotoa vitambulisho wakikosea jina hawaaribu vitambulisho na namba, wanakuja kuvitumia tena baadaye.
 
Polisi ni watu wa ajabu sana.
Hawawezi kufanya maamuzi wenyewe.
Lazima kuna mtu awafanyie maamuzi na wao wanafuata kama makondoo.
 
Back
Top Bottom