Butiku na Nyerere Foundation yake wako wapi?

Butiku na Nyerere Foundation yake wako wapi?

Nimegundua viongozi wa kiislamu wana hofu ya Mungu kuliko hawa wagalatia
Kuna kitu kinaitwa uungwana; wanacho ila sometimes wanajisahau hadi uungwana unapitiliza angalau kwa ambao tayari wametuongoza. Hatutaki extremism; tunataka moderate - kiongozi mkali kwa watenda maovu na wala rushwa ila na yeye asiwe aliwahi kutuhumiwa. Kiongozi anayeheshimu Katiba na sheria za nchi na sio ukali au upole uliopitiliza ili kuficha udhaifu. Ni hilo tu basi.
 
Butiku yupo na sio Butiku tuu, hata Jaji Warioba yupo, Mzee Kaduma yupo, Hassy Kitine yupo, Prof. Shivji yupo, Prof. Chirs Peter Maina yupo, na watu wengine wengi waliokuwa very vocal, sasa wametulia tuli, wote hawa wanajua kusoma na kuandika hivyo wameisoma number.
P.
Hahaha............hawa wazee sijui wamepatwa na nini, hawasikiki kabisa awamu hii, au labda hawaoni tatizo lolote la kulisemea.
 
Wamebakiza kigoda cha Mwalimu tu
Huwa wanawaalikaga wale maprofesa waliochoka ku-present vi-paper vyao visivyo na nyuma wala mbele kila mwaka wakati wa kigoda. Teh! Yaani ni vi-paper fulani ambavyo havina msaada wowote kwa taifa iwe kijamii, kisiasa, kiuchumi, yaani vipo vipo tu; havina ufumbuzi wala wazo lolote mbadala.
 
Wote wapiga dili hakuna mwenye guts za kumkosoa mkuu wa nchi kwa sasa.
 
Wakati huo ukiwasikia wakiunguruma na wale wengine wa waraka utadhani ni wazalendo kweli kweli wanaipenda nchi .Kumbe ni wanafiki wa kiwango cha Olympic ,wanakosoa kwa hila na chuki .Sasa wanafiki tumeshawajua hawatusumbui .
 
Butiku yupo na sio Butiku tuu, hata Jaji Warioba yupo, Mzee Kaduma yupo, Hassy Kitine yupo, Prof. Shivji yupo, Prof. Chirs Peter Maina yupo, na watu wengine wengi waliokuwa very vocal, sasa wametulia tuli, wote hawa wanajua kusoma na kuandika hivyo wameisoma number.
P.

teheth! Kigoda cha mwalimu je?
 
Nimegundua viongozi wa kiislamu wana hofu ya Mungu kuliko hawa wagalatia
Uko sahihi kwa asilimia mia moja.
Yaani jamaa anatesa na kuua watu bila woga wala aibu na jumapili yupo kanisani anapokea ekaristi bila noma.

Yaani bora kuwa na kiongozi kada mswahili-muislamu, kuliko kuwa na kiongozi kada mshamba-mgalatia. Historia ndio inatuonyesha hivyo.

Japokuwa kiini cha mzizi ni CCM, lakini bado kuna tofauti kubwa mno kati ya kiongozi mmoja wa kiCCM na kiongozi mwingine wa kiCCM.
 
Uko sahihi kwa asilimia mia moja.
Yaani jamaa anatesa na kuua watu bila woga wala aibu na jumapili yupo kanisani anapokea ekaristi bila noma.
Hivi hakuna Padre mwenye guts, amnyime kukomunika?
 
Back
Top Bottom