Buswelu, Baba H mchumba huyu hapa....!


DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Nimekumbana na hii huko kwa Michuzi....
Wenye Masters hebu changamkieni 0.5 wa Kijerumani!!

aluta continyua


Kaka Michuzi,

Kwa jina naitwa Jovinata Kileo. Natokea mkoa wa Kilimanjaro. Nina miaka 28, niko single, sina mtoto, na wala sijawahi kuolewa. Baba ni Mchaga ila Mama Mjerumani. Mimi ni mtoto wa pili katika familia. ninaye Kaka ambaye ameshaoa na anaishi zake Afrika Kusini. Mama ni marehemu ila baba anaishi Moshi

Elimu ya msingi nimesomea Moshi, na baadae kujiunga na shule ya International School of Tanganyika, Kabla ya kuendelea na masomo ya Juu Afrika kusini. Nilipata shaada ya kwanza ya biashara na hatimaye ya pili ya maswala ya utawala mwaka 2005.


Kwa sasa nafanya kazi katika shirika la kuhudumia wakimbizi lililopo Juba Sudan. Ingawa ninaweza kusema kwamba nimejaliwa kazi nzuri, na maisha mazuri, ninaona upungufu Fulani maishani mwangu, kwani kila mwanamke inabidi awe na familia yake, na Muda unavyozidi kwenda, naona uzee unaninyemelea bila matumaini ya kumpata mchumba.

Nilishauriwa kwenda kwa waganga wa kienyeji ili nipata usaidizi, lakini haijasaidia. Niliyempata akawa balaa, tapeli wa kutupwa. Mmoja wa vigogo nchini aliniahidi uchumba matokeo yake nikaja kugundua ningekua mke wa tatu. Sikuwa tayari kuwa mke wa tatu. na waliokuwa wakinishauri mambo ya waganga ndo kabisa wamezalishwa na kutelekezwa.


Namtafuta kijana mcha Mungu ambaye tutakuwa pamoja. Kutokana na familia yangu kuwa ya kidini sana (walutheri) nitafurahi sana kumpata Mkristo wa aina hoyote, na pia mcha Mungu.

Manka alipoweka maombi yake ya kutafuta mchumba, wengi walimuona kama vile kichaa. Ila, katika dunia ya sasa na hali ya sasa, inambidi mwanamke atafute vigezo kwa mwanamme.Sitaki kumparamia mpiga tungi wa siku mbili tatu, wala sitaki mlevi wa ngono. Namtafuta mume ambaye atakuwa baba watoto wangu. Sitafuti makuu, namtafuta mwanamme msomi lazima hawe na masters na hawe na umri chini ya miaka 35 na ambaye hajawahi kuoa.

Mzungu marufuku, wala mtu uchanganyiko sitaki. Asiwe mlevi, au mtumiaji wa kileo cha aina yoyote. Lazima hawe na kazi, Lazima awe na roho safi , mwenye fadhila na mpenda watu atakayenipenda kwa moyo wake wote.


Ulipoiweka picha ya bwana John Mashaka mara ya kwanza, niliguswa sana, ila kwa vile sikuwa na uhakika , nilishindwa na la kufanya ili niweze kuwasiliana naye; Nilikuomba contacts na email zake lakini ukanibania. Nilipokuomba namba za Mshikaji toka Ukraine pia ulinibania, wakati alibainisha wazi kwamba naye ni single nikashindwa kukuelewa.


Ulipoibandika picha ya Mashaka hapo jana, sikuwa na budi kuchunguza zaidi ili kufahamu hali yake ya ndoa. Inshallah, hajaoa. Sitaki kujua saizi yake ya viatu, sitaki kujua ana hela ngapi au magari mangapi, simtaki kwa vile yupo Marekani . Sitaki maisha yake mazuri, ninachohitaji ni roho yake safi. Naomba kwa hisani ya mbingu unipe namna ya kuwasiliana naye ili tujuane.

Ukiona kuna ugumu, basi niunganishe na yeyote mwenye wasifu wake. Nipo Tayari kununua tiketi na hela zangu na kwenda kukutana naye popote pale alipo.

Au kama atakuja Tanzania mwaka huu, naomba unijulishe ni lini ili nikutane naye bwana Mashaka kwa ajili ya maongezi ya kawaida. Ukininyima contacts, zake, basi naomba uchapishe conctacts zangu ili kaka yeyote wa kitanzania mwenye hizo sifa anitafute kupitia
jovinatakileo@yahoo.com


WAKO MTIIFU


Jovin-Grusdin- KILEO
http://issamichuzi.blogspot.com/

Yangu macho.... naona vijana kila siku mnatangaza kusaka wachumba, maombi yenu yanasikilizwa now play your part!!!!
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Mkubwa kwangu...vigezo vyake vinanizidi sana umo ndani patakuwa hapakaliki..ntaanza kufundishwa wakati mie natafuta pesa tu shule ya upili imenitosha.

Beer sasa ndio kila week end...na jumapili baada ya kanisa...mchanganyiko huyu dada yetu hajasema.

Wengine tumechanganyikana kati ya msukuma na mhaya apo anasemaje?Ametumia neno gumu sana la (ulevi wa ngono) sijui alikuwa ana maana gani labda angesema ulevi wa mapenzi yaani hata nikimkuta anapika namwambia mama check room kama then namfata...hiyo ni balaaa...

Umri kanizidi one year..na ile formula ya kitanzania ya kuona sijui kama mnaijua..

Ukitaka kuoa chukua nusu ya umri wako ongeza saba...ndio unapata mke.Thats because ya maumbile ya dada zetu wanakuwa haraka sana so anaweza kukuzeekea ndani..ukasema hajijari kumbe ndio maumbile..so inabidi umchukue mdogo kwako ili akiwa anakuwa atakukuta katika ukuaji.

Regards

Buswellu
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Ametumia neno gumu sana la (ulevi wa ngono) sijui alikuwa ana maana gani labda angesema ulevi wa mapenzi yaani hata nikimkuta anapika namwambia mama check room kama then namfata...hiyo ni balaaa...

Umri kanizidi one year..na ile formula ya kitanzania ya kuona sijui kama mnaijua..

Ukitaka kuoa chukua nusu ya umri wako ongeza saba...ndio unapata mke.Thats because ya maumbile ya dada zetu wanakuwa haraka sana so anaweza kukuzeekea ndani..ukasema hajijari kumbe ndio maumbile..so inabidi umchukue mdogo kwako ili akiwa anakuwa atakukuta katika ukuaji.

Regards

Buswellu
hahahahaha umefurahisha sana na hiyo formula nikifikiria kuowa sasa hivi mkuu nitakuwa na under 14 hahahahaha Buswelu balaaa
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
I think she's cute!
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Hawa watu ndugu zangu wanafanya blog ya michuzi ni mahali pa kutafutia ujiko, hawatafuti wachumba wala nini?
Angalia hapa
Mimi nilimtumia email na kujieleza vizuri kabisa nikiwa na 80% ya kumpata kwa vigezo alivyovitoa na CV yangu ilivyo, cha ajabu hakuniju, kaishia kutuma email kwa michuzi ebi watu wanamtukana tu na wala hawafanyi kinachoitajika!! wakati mimi nimewasiliana nae tena kwa maneno matamu kabisa.

sasa hajanijibu, ila anamwaga lawama kwa michuzi za kutukana, ila huyu yeye alionyesha kuwa interested na yule jamaa anayeitwa Mashaka, labda ndo maana wadau tunatoswa

Ila bado nasubiria, labda mambo yanweza kuwa safi, Nikitoka wana JF, kama kawa, JF members kokote mliko lazima niwajulishe Harusi ni lini maana mchango wenu ni mkubwa sana kwenye maisha yangu,

Bravo all JF members,
for Fighting 4 our lovely Tanzania as well as looking a cute and reasonable wife 4 Baba H, cool guys
 
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
507
Likes
5
Points
35
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
507 5 35
Lakini huyu dada anaonekana kuwa Siriaz.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Yaani mimi nimepasi vyoooote....ila kwenye 'ulevi wa ngono' nimefeli vibaya sana yaani hakuna matumaini. Yaani nimelewa hadi vibega juu kama nime-overdose gongo. Sasa sijui atakuwa tayari kunipa practical counselling?

Halafu hivi Masters dili? Sijui za online zinakubalika?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Yaani mimi nimepasi vyoooote....ila kwenye 'ulevi wa ngono' nimefeli vibaya sana yaani hakuna matumaini. Yaani nimelewa hadi vibega juu kama nime-overdose gongo. Sasa sijui atakuwa tayari kunipa practical counselling?

Halafu hivi Masters dili? Sijui za online zinakubalika?
Wewe dogo, demu kesha mmind jamaa mmoja anaitwa Mashaka halafu kuna jamaa mmoja mtaalam wa IT yupo kwa Haki-Ngowi blog kesha unganishiwa tayari, links hizi hapa: http://www.jamboforums.com/showthread.php?t=11700.... hapo dogo huna hoja - anza moja!! lol
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
hahahahaha umefurahisha sana na hiyo formula nikifikiria kuowa sasa hivi mkuu nitakuwa na under 14 hahahahaha Buswelu balaaa
My understanding kuhusu hii rule ni kwamba, binti asiwe na umri pungufu ya "half your age PLUS 7".

Btw, Marriageable age in Tanzania is 18 for men and 15 for girls.
18/2 = 9
9+7=16


I love Wikipedia
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
69
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 69 145
Kwa tanzania hiyo hata kwa sasa wanataka kuibadili bado kwa life cycle ya tanzania mtoto wa miaka 15 ni mdogo sana kwa kuwa kwenye ndoa.

Ila hiyo yangu hapo juu wala nilikuwa siijui mpaka mzee alipo nistua akaniambia kuwa tumia hiyo ni nzuri sana.

My point of view naona its fine.
What do you reckon LazyDog?

Good afternoon.
Buswelu
 
Miwani

Miwani

Senior Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
182
Likes
1
Points
35
Miwani

Miwani

Senior Member
Joined Feb 25, 2008
182 1 35
Muuuu, kuna kazi hapo huyo Mashaka aliyemaindiwa ajitayarishe kupewa mashariti mengine baada ya ndoa. Kwania mashariti kabla ya ndoa ni issue je mkianza kuonana kama kaka na dada si ndio isuue zinakuwa kubwa zaidi????????????
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
20
Points
135
Age
31
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 20 135
Niiliisoma kwa michuzi hii

Watu waliponda mbaya......em wanaume walioserious na wenye sifa izo

Mstirini jaman.....mke ndio huyooooo
 
kbmk

kbmk

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
730
Likes
73
Points
45
kbmk

kbmk

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
730 73 45
bEBA HIVYO HIVYOOOO ili tuitimishe kifizikie hence shown
hahahahaha umefurahisha sana na hiyo formula nikifikiria kuowa sasa hivi mkuu nitakuwa na under 14 hahahahaha Buswelu balaaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,882
Members 476,223
Posts 29,335,359