Busu la mwaka mpya 2013

Busu la mwaka mpya 2013

Nzenzu

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Posts
858
Reaction score
164
basi nilimkimbilia, nikamkumbatia, nikamkiss kwa hisia kali, nae pasipo ajizi alijibu kwa mahaba. Hivyo ndivyo nilivyoukaribisha mwaka mpya huu 2013 na shemeji yenu. Tulikuwa hatujaonana tangu september mwaka huu. Mwenzangu sijui wewe umeupokea kwa style gani?
 
Dah...mie nimeupokea kwa kupigwa mzinga wa kodi ya nyumba na kinyumba ndogo bana...yaani natamani kusikuche.......
 
Mimi naona nimeupokea tofauti kwani nilivua nguo zote nakubaki kama nilivyozaliwa.
Msishtuke nilikua naoga!!!!!!!!!!!
 
Dah...mie nimeupokea kwa kupigwa mzinga wa kodi ya nyumba na kinyumba ndogo bana...yaani natamani kusikuche.......

Mkuu daah sasa si ukipige chini hicho kinyumba ndogo chako?
 
Dah...mie nimeupokea kwa kupigwa mzinga wa kodi ya nyumba na kinyumba ndogo bana...yaani natamani kusikuche.......

Mwanaume majukumu, suruali vazi tu.
 
Back
Top Bottom