• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bussines information technology

M

maleka

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
143
Points
195
M

maleka

Senior Member
Joined May 23, 2013
143 195
Salam kwenu wote;
wakuu naomba kufaham chuo gni hapa bongo naweza kupata
Master ya (BIT) Bussiness Information System;;
thnx.
 

Forum statistics

Threads 1,406,202
Members 532,237
Posts 34,508,418
Top