Business partners required

Business partners required

Mr II

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Posts
158
Reaction score
17
Natafuta business partner wa kufanya nae biashara ya mtandao. Hii ni biashara inayokuwa kwa haraka na kuwatoa watu wanaoifanya kwa umakini na wenye malengo ya kuondokana na umaskini wa kipato duniani, afrika na hapa tanzania. Kama utapenda kuijua na kujifunza zaidi piga au msm +255 689 417 472
 
taja capital ndo tuamue tupige simu au tukajipange zaidi
 
Natafuta business partner wa kufanya nae biashara ya mtandao. Hii ni biashara inayokuwa kwa haraka na kuwatoa watu wanaoifanya kwa umakini na wenye malengo ya kuondokana na umaskini wa kipato duniani, afrika na hapa tanzania. Kama utapenda kuijua na kujifunza zaidi piga au msm +255 689 417 472
biashara ya kimtandao na wizi wa kimtandao.
 
Mtaji ni mdogo tu Tsh 750,000. Utapewa bidha na kuanza kuzitumia na kushirikisha wengine na utafundishwa namna ya kufanya.Hi biashara tunawekeza zaidi muda sio pesa. Tunawekeza zaidi muda kwa vile utahitaji utenge kama masaa 2 kila siku na kuwashirikisha wengine ili biashara yako ikuwe. Ukisha kuwa na timu kuwa kubwa kazi kwako itakuwa ndogo tu na utakuwa unawasaidi wengine tu wakuwe kama wewe. Kwa maelezo zaidi + 255 689 417 472
 
Mtaji ni mdogo tu Tsh 750,000. Utapewa bidha na kuanza kuzitumia na kushirikisha wengine na utafundishwa namna ya kufanya.Hi biashara tunawekeza zaidi muda sio pesa. Tunawekeza zaidi muda kwa vile utahitaji utenge kama masaa 2 kila siku na kuwashirikisha wengine ili biashara yako ikuwe. Ukisha kuwa na timu kuwa kubwa kazi kwako itakuwa ndogo tu na utakuwa unawasaidi wengine tu wakuwe kama wewe. Kwa maelezo zaidi + 255 689 417 472

Forever living products???
 
Back
Top Bottom