Business partner wanted


SWEEPER

SWEEPER

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
269
Likes
1
Points
33
SWEEPER

SWEEPER

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
269 1 33
Salamu zenu wanajamvi!

Mimi ni mjasiriamali, ninamiliki mashine za kukamua mafuta ya alizeti mkoani Singida. Ninatafuta business partner ambaye ana mtaji kwa ajili ya kushirikiana naye kukuza biashara ya mafuta ya alizeti na mashudu. Yeyote mwenye mtaji wa kati ya milioni 20 - 30 awasiliane na mimi. Ni biashara nzuri, inalipa na ni feasible. Serious entrepreneurs aniPM.
 
Y

Young Billionaire

Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
34
Likes
1
Points
0
Age
31
Y

Young Billionaire

Member
Joined Jan 26, 2013
34 1 0
Sasa huo ni utapeli,
ni lazima useme wewe una market share tayari ama ndio unaanza na unahitaji kuongeza nini ktk biashara yako kama ni packaging ama kusafirisa nje?
Je wewe una market capital ya sh ngapi? Bank statement unayo?umeajiri watu wangapi?una kiwanda ama masine zipo chumbani kwako?umesajili jina la biashara?
Pesa hazitoki kirahisi hivo ni bora kuzipeleka dar stock exchange.
 
N

NATTA WITO

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
232
Likes
8
Points
35
N

NATTA WITO

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
232 8 35
Naamini kama ameenda shule amekupata mkuu. Ngoja ajipange atarejea JF amefafanua zaidi kila kitu kabla ya kuweka condition mbele mbele kama Africa na umasikini!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,648