Bureau change 24hrs?

Donpela

JF-Expert Member
Jun 30, 2011
2,040
587
sorry jaman kwkuwasumbua...
Naombeni msaada ntapata wap bureau change ambayo ipo active adi asubuh
ninaweza umbuka apa leo
 

TMK DAR

Member
Jul 27, 2011
46
11
Pole kama umeumbuka,kama uko DSM siku nyingine nenda uwanja wa kimataifa,JKNIA.
Pole!
 

Donpela

JF-Expert Member
Jun 30, 2011
2,040
587
tnx waku nepata ase apa posta nia habib bank cjui
 

Dopas

JF-Expert Member
Aug 14, 2010
1,151
392
Kwanini utafute ya 24hrs? Huwezi kujipanga ukaenda muda wa kawaida?
 

The Hunter

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
1,049
302
Pole bana, naona ushazungusha round sasa zimeisha! Usije ukokosa pesa ya kukata tiketi
 

Wambandwa

JF-Expert Member
Dec 3, 2006
2,251
818
Unataka kupanga wizi ww? Bureau karibia zote K'koo ni 24hrs kajaribu bahati yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom