Buraq Mnyama wa ajabu wa Kislamu

Buraq Mnyama wa ajabu wa Kislamu

Masjid maana yake ni mahali pa kusalia sio lazma liwe jengo.
Kwa hyo hoja yako kuwa hekalu la suleyman lilibomolewa na hapakuwa na msikiti ila Hilo eneo lilikuwepo na hapo ndipo mtume alikutana na mitume wenzie na manabii
 
Masjid maana yake ni mahali pa kusalia sio lazma liwe jengo.
Kwa hyo hoja yako kuwa hekalu la suleyman lilibomolewa na hapakuwa na msikiti ila Hilo eneo lilikuwepo na hapo ndipo mtume alikutana na mitume wenzie na manabii
Muhammad ni muongo na tapeli hajawahi kufika Yerusalemu
 
Tatizo ufafanuzi wako umehalibu ulipowaingiza akina YOHANA kwenye hoja yako.kina YOHANA wapo kwenye aganojipya la PAULO .paulo kaandika kitabu ambavyo kipindi cha yesu yeye hakuwepo.paulo ni tapeli na hivyo agano jipya ni batili na ndio linalofanya migongano ya kidini duniani kote. AGANOJIPYA LA PAULO HALIKUTAKIWA KUSOMWA KABISA NDIO CHANZO CHA MIGOGOLO DUNIANI.
 
Tatizo ufafanuzi wako umehalibu ulipowaingiza akina YOHANA kwenye hoja yako.kina YOHANA wapo kwenye aganojipya la PAULO .paulo kaandika kitabu ambavyo kipindi cha yesu yeye hakuwepo.paulo ni tapeli na hivyo agano jipya ni batili na ndio linalofanya migongano ya kidini duniani kote. AGANOJIPYA LA PAULO HALIKUTAKIWA KUSOMWA KABISA NDIO CHANZO CHA MIGOGOLO DUNIANI.
Bado elimu yako ndogo sana
 
"Biblia inasema Yesu yuko mbingu ya tatu"....mwenye kujua huu mstari anisaidie
 
Hayo siyo majina yao ila ni kwa lugha ya English tumia akili kwani yesu alikuwa anaitwa Jesus?
Kumbe Yesu si Jesus wala Hao Marko , John na wengine hawakuwepo? Hongera umeanza kuelewa
 
Kumbe Yesu si Jesus wala Hao Marko , John na wengine hawakuwepo? Hongera umeanza kuelewa
Hizo ni lugha kwa kiswahili ni Yesu kwa kizungu ni Jesus kwa kiarabu ni Issah hayo ni majina tu ya lugha ...tumbili wewe
 
Hizo ni lugha kwa kiswahili ni Yesu kwa kizungu ni Jesus kwa kiarabu ni Issah hayo ni majina tu ya lugha ...tumbili wewe
Na kwa lugha yake aliitwaje wewe aliyewaita Yesu mbwa na nguruwe?
 
Back
Top Bottom