Bunju 'B', Dar: Viwanja vya Mradi vyageuka mapori

Bunju 'B', Dar: Viwanja vya Mradi vyageuka mapori

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
7,076
Reaction score
2,465
Bunju "B" - Viwanja vya Mradi (Karibu na soko jipya) vimegeuka kuwa mapori na hii inatishia usalama wa wakazi wa eneo hilo.

Kwa kuwa hii kero imekuwa ya muda, sasa kuna maadalizi ya kumualika Mh. Waziri ili atupe mwongozo ni nini hasa kifanyike dhidi ya wenye umiliki wa hivi viwanja.

Kama una kiwanja eneo tajwa hapo juu na umekibadilisha matumizi na kukifanya pori la kufugia nyoka tafadhali chukua hatua sasa ....

Mchana Mwema
 
Wenye viwanja wapo ila wanajipanga upya zama zile zimepita.
 
Bunju B maeneo mengi mengi sana ni mapori manene na misitu ..wenye viwanja hawajulikani ...wakati kuna watu wana shida za viwanja.

Mheshimiwa Lukuvi na mama Mabula mko wapi sijui...mbona huku Bunju B Hamjatembelea kuangalia mbuga za serengeti....sio Soko Jipya tu...bali hata njia panda ya kujia Mabwepande ulishapanda kamlima mpaka hospitali ya Moyo ya Haemeda na opposite na Mradi wa nyumba za Tanzania Building Agency TBA NI MAPORI MANENE

Swali langu ni kuwa je wenye viwanja wapoooo kweli kama wako mbona mapori manene sana yamejaa majoka na pia ni hatari kwa usalama wa raia...maana haya ndio maficho ya majambazi
 
Kama wangekua wanajipanga ..wasingeacha mijipori minene ambayo yamekuwa ni maficho ya vibaka na majambazi
Mheshimiwa Lukuvi pleaseeeee njoo huku uone mwenyewe usichelewe....hali si hali
 
Hahaha wanasema tatizo ni barabara mbovu, serikali wakijenga barabara wenye viwanja watakuja kujenga.
Serikali waliuza ardhi na kuchukua pesa, miundombinu wakawaachia wananchi ndio wajenge. Hilo ndio tatizo kubwa katika nchi hii, bila barabara, maji na umeme wengi wanashindwa kuviendeleza viwanja vyao.
Wito kwa serikali, wanapouza viwanja watenge pesa kuchonga barabara, wahimize Tanesco kuleta umeme, pia dawasco walete maji. Maji na umeme vinalipiwa na watumiaji, hakuna atakayetumia bure sioni kwanini serikali haioni ni muhimu kuleta huduma hizo bunju B.
Serikali eti imeng'ang'ana kupeleka umeme vijijini wakati mijini maeneo mengibasi, hayana umeme na maji. Hata viwanda vya ice cream tunashindwa kujenga. Wakumbushe lukuvi na mabula wakija bunju B na mabwepanande waje na wahusika wa dawasco na Tanesco, wakileta maji na umeme pia watengeneze barabara nakuhakikishia mapori na hao nyoka watahamia msitu wa pande.
 
Bunju B maeneo mengi mengi sana ni mapori manene na misitu ..wenye viwanja hawajulikani ...wakati kuna watu wana shida za viwanja.

Mheshimiwa Lukuvi na mama Mabula mko wapi sijui...mbona huku Bunju B Hamjatembelea kuangalia mbuga za serengeti....sio Soko Jipya tu...bali hata njia panda ya kujia Mabwepande ulishapanda kamlima mpaka hospitali ya Moyo ya Haemeda na opposite na Mradi wa nyumba za Tanzania Building Agency TBA NI MAPORI MANENE

Swali langu ni kuwa je wenye viwanja wapoooo kweli kama wako mbona mapori manene sana yamejaa majoka na pia ni hatari kwa usalama wa raia...maana haya ndio maficho ya majambazi
Halafu ni vizuri hatari, vyote vina Title Deed, Suburb area ile, walionunuwa watasaga meno siku wakinyang'anywa, watatoa machozi ya damu..Subiri utaona. miezi mingi...
 
Back
Top Bottom