Bunge lirushwe "Live" kwa gharama yoyote ile

Bunge lirushwe "Live" kwa gharama yoyote ile

beth

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
3,881
Reaction score
6,377
Si maneno yangu, wananchi hao!

Haya yalisemwa na bado yatasemwa sana.

Pamoja na elimu, kuna burudani ya aina yake kwenye michango inayoendelea bungeni. Nyakati hizi za vyuma kukaza nadhani sauti zitapaa zaidi kulishinikiza lirushwe hewani..

Ni busara tu ya serikali inahitajika kuliwezesha hili. Si ubabe!

12.JPG
 
Si maneno yangu, wananchi hao!

Haya yalisemwa na bado yatasemwa sana.

Pamoja na elimu, kuna burudani ya aina yake kwenye michango inayoendelea bungeni. Nyakati hizi za vyuma kukaza nadhani sauti zitapaa zaidi kulishinikiza lirushwe hewani..

Ni busara tu ya serikali inahitajika kuliwezesha hili. Si ubabe!

View attachment 725983
Itakuwa Hizo 12% hapo ni nyumbu wa UVCCM na watu wachache kutoka vijijini wasio na TV
 
Dada yangu beth maneno ya kusema yananikosa lkn naishia kusema nakukubali sana,
 
TBC ni chombo cha Habari cha serikali, kinachoendeshwa kwa kodi za wananchi hivyo kama gharama za kurusha matangazo ya Bunge ni tatizo basi wananchi tupo tayari kujichangacha ili tupate haki ya kikatiba ya kupata Habari live za kibunge live!!!
 
Si maneno yangu, wananchi hao!

Haya yalisemwa na bado yatasemwa sana.

Pamoja na elimu, kuna burudani ya aina yake kwenye michango inayoendelea bungeni. Nyakati hizi za vyuma kukaza nadhani sauti zitapaa zaidi kulishinikiza lirushwe hewani..

Ni busara tu ya serikali inahitajika kuliwezesha hili. Si ubabe!

View attachment 725983
Viwanda vya pipi mtajenga saa ngapi dada yangu?
 
Mfalme hataki kuambiwa kuwa ana masikio kama ya punda. Sijawahi ona mwanaume muoga kama huyu, anatuaibisha sana sisi wanaume halisi.
 
Back
Top Bottom