Bunge letu wapiganeeee

maroon7

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Posts
11,345
Reaction score
15,852
BUNGE LA UKRAINE WALIZICHAPA WAZIWAZI WADAU... MI NAPENDA NASISI WAZICHAPE... NA NINGEPENDA MDEE AZICHAPE NA MAKINDA....JE WEWE UNGEPENDA NANI AZICHAPE NA NANI?
kAZI KWENU WADAU
 
Yaan thk dyjayzz ushakua unaniboa kwa kuluz wenzio hope.au iyo netwk yko ni mbovu!?sema 2kusaidie..
 
Kupigana ni ujinga hata jogoo wenyewe siku hizi hawapigani!
 
Mazuri tuige ya Wazungu na sio ujinga wa kupigana. Sasa ukipigana na kung'olewa jino utakuwa na faida gani. Au ndio misifaa.
Kama wewe unauchungu na nchi vipi Mungu aliye iumba mbona hapigani?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…