Bunge letu halijadili mambo ya msingi katika Ustawi wa Taifa letu

Bunge letu halijadili mambo ya msingi katika Ustawi wa Taifa letu

Burkinabe

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2023
Posts
2,794
Reaction score
4,911
Jamani kwema humu ndani?

Leo nimeona niliongelee Bunge letu pamoja na madudu yake.

Yaani Bunge la kipindi hiki ni bunge la ajabu kuwahi kutokea katika historia ya nchi yetu.
Wabunge badala ya kuongelea mambo ya msingi kwa ajili ya usitawi wa Taifa letu, wengi wao wamekuwa wakijikita kwa mambo ya hovyo yasiyo na kichwa wala miguu.

Huenda hali hii imechagizwa na wengi wao kuwa na elimu za kuunga unga na wengine kujipachika vi-PhD vya kununua, lakini Kichwani hamna kitu!

Nachelea kusema zaidi ya 50% ya wabunge wote wa bunge hili, hawatarudi bunge lijalo. Maana sisi wananchi tupo macho kuwaangalia tena kwa umakini sana na michango yenu ambayo mingi haiko kwa maslahi ya Taifa.

Eti, baadhi yao nao walikuwa wanashangaa lile roboti Eunice kwamba ni la kiwango duni ilhali wengi wao hawana tofauti na hilo dude!

Jiandaeni kisaikolojia, pepeto linakuja 2025.
 
Jamani kwema humu ndani?

Leo nimeona niliongelee Bunge letu pamoja na madudu yake.

Yaani Bunge la kipindi hiki ni bunge la ajabu kuwahi kutokea katika historia ya nchi yetu.
Wabunge badala ya kuongelea mambo ya msingi kwa ajili ya usitawi wa Taifa letu, wengi wao wamekuwa wakijikita kwa mambo ya hovyo yasiyo na kichwa wala miguu.

Huenda hali hii imechagizwa na wengi wao kuwa na elimu za kuunga unga na wengine kujipachika vi-PhD vya kununua, lakini Kichwani hamna kitu!

Nachelea kusema zaidi ya 50% ya wabunge wote wa bunge hili, hawatarudi bunge lijalo. Maana sisi wananchi tupo macho kuwaangalia tena kwa umakini sana na michango yenu ambayo mingi haiko kwa maslahi ya Taifa.

Eti, baadhi yao nao walikuwa wanashangaa lile roboti Eunice kwamba ni la kiwango duni ilhali wengi wao hawana tofauti na hilo dude!

Jiandaeni kisaikolojia, pepeto linakuja 2025.
 
Katika bunge linakaya miaka mitano sijawahi kupoteza mda wangu kusikiliza maana unaishia kupandwa hasira tu
 
Jamani kwema humu ndani?

Leo nimeona niliongelee Bunge letu pamoja na madudu yake.

Yaani Bunge la kipindi hiki ni bunge la ajabu kuwahi kutokea katika historia ya nchi yetu.
Wabunge badala ya kuongelea mambo ya msingi kwa ajili ya usitawi wa Taifa letu, wengi wao wamekuwa wakijikita kwa mambo ya hovyo yasiyo na kichwa wala miguu.

Huenda hali hii imechagizwa na wengi wao kuwa na elimu za kuunga unga na wengine kujipachika vi-PhD vya kununua, lakini Kichwani hamna kitu!

Nachelea kusema zaidi ya 50% ya wabunge wote wa bunge hili, hawatarudi bunge lijalo. Maana sisi wananchi tupo macho kuwaangalia tena kwa umakini sana na michango yenu ambayo mingi haiko kwa maslahi ya Taifa.

Eti, baadhi yao nao walikuwa wanashangaa lile roboti Eunice kwamba ni la kiwango duni ilhali wengi wao hawana tofauti na hilo dude!

Jiandaeni kisaikolojia, pepeto linakuja 2025.
UPO SAHIHI HAWA NI MADIWANI KWA ASILIMIA 300%
 
Jamani kwema humu ndani?

Leo nimeona niliongelee Bunge letu pamoja na madudu yake.

Yaani Bunge la kipindi hiki ni bunge la ajabu kuwahi kutokea katika historia ya nchi yetu.
Wabunge badala ya kuongelea mambo ya msingi kwa ajili ya usitawi wa Taifa letu, wengi wao wamekuwa wakijikita kwa mambo ya hovyo yasiyo na kichwa wala miguu.

Huenda hali hii imechagizwa na wengi wao kuwa na elimu za kuunga unga na wengine kujipachika vi-PhD vya kununua, lakini Kichwani hamna kitu!

Nachelea kusema zaidi ya 50% ya wabunge wote wa bunge hili, hawatarudi bunge lijalo. Maana sisi wananchi tupo macho kuwaangalia tena kwa umakini sana na michango yenu ambayo mingi haiko kwa maslahi ya Taifa.

Eti, baadhi yao nao walikuwa wanashangaa lile roboti Eunice kwamba ni la kiwango duni ilhali wengi wao hawana tofauti na hilo dude!

Jiandaeni kisaikolojia, pepeto linakuja 2025.
Baraza la Kata😂
 
Jamani kwema humu ndani?

Leo nimeona niliongelee Bunge letu pamoja na madudu yake.

Yaani Bunge la kipindi hiki ni bunge la ajabu kuwahi kutokea katika historia ya nchi yetu.
Wabunge badala ya kuongelea mambo ya msingi kwa ajili ya usitawi wa Taifa letu, wengi wao wamekuwa wakijikita kwa mambo ya hovyo yasiyo na kichwa wala miguu.

Huenda hali hii imechagizwa na wengi wao kuwa na elimu za kuunga unga na wengine kujipachika vi-PhD vya kununua, lakini Kichwani hamna kitu!

Nachelea kusema zaidi ya 50% ya wabunge wote wa bunge hili, hawatarudi bunge lijalo. Maana sisi wananchi tupo macho kuwaangalia tena kwa umakini sana na michango yenu ambayo mingi haiko kwa maslahi ya Taifa.

Eti, baadhi yao nao walikuwa wanashangaa lile roboti Eunice kwamba ni la kiwango duni ilhali wengi wao hawana tofauti na hilo dude!

Jiandaeni kisaikolojia, pepeto linakuja 2025.
mpaka sasa,
bunge letu tukufu na imara sana, linaendelea kutekeleza wajibu, kazi na majukumu yake ya msingi na mahususi, vizuri sana, kwa bidii na weledi wa viwango vya juu sana, ukilinganisha na mabunge mengine duniani 🐒

kwa kuzingatia taratibu, kanuni za bunge, sheria na katiba ya nchi, bunge limeendelea kuisimamia na kuishauri serikali vizuri sana, limeendelea kutunga, kubadili na kuboresha sera, sheria na kujadili hoja, maazimio na mipango mbalimbali ya maendeleo kwa manufaa na maslahi mapana ya wanainchi na Taifa kwa ujumla...

zaidi ya hayo ni stori na porojo za kawaida tyu 🐒
 
mpaka sasa,
bunge letu tukufu na imara sana, linaendelea kutekeleza wajibu, kazi na majukumu yake ya msingi na mahususi, vizuri sana, kwa bidii na weledi wa viwango vya juu sana, ukilinganisha na mabunge mengine duniani 🐒

kwa kuzingatia taratibu, kanuni za bunge, sheria na katiba ya nchi, bunge limeendelea kuisimamia na kuishauri serikali vizuri sana, limeendelea kutunga, kubadili na kuboresha sera, sheria na kujadili hoja, maazimio na mipango mbalimbali ya maendeleo kwa manufaa na maslahi mapana ya wanainchi na Taifa kwa ujumla...

zaidi ya hayo ni stori na porojo za kawaida tyu 🐒
ukweli usemwe, tusipakane mafuta kwa mgongo wa chupa.
 
mpaka sasa,
bunge letu tukufu na imara sana, linaendelea kutekeleza wajibu, kazi na majukumu yake ya msingi na mahususi, vizuri sana, kwa bidii na weledi wa viwango vya juu sana, ukilinganisha na mabunge mengine duniani 🐒

kwa kuzingatia taratibu, kanuni za bunge, sheria na katiba ya nchi, bunge limeendelea kuisimamia na kuishauri serikali vizuri sana, limeendelea kutunga, kubadili na kuboresha sera, sheria na kujadili hoja, maazimio na mipango mbalimbali ya maendeleo kwa manufaa na maslahi mapana ya wanainchi na Taifa kwa ujumla...

zaidi ya hayo ni stori na porojo za kawaida tyu 🐒
Huyu jamaa huyu hajielewi kabisa. Hats Hana akili
 
ukweli usemwe, tusipakane mafuta kwa mgongo wa chupa.
sure,
ukweli usemwe bayana....
Na huo, ndio turufu pekee iliyobaki kuchochea bidii na weledi wa kazi collectively kusogeza mbele Taifa kimaendeleo.

kwakweli bunge hili la bajeti, ni la kupigiwa mfano. waTanzania kwa mamilioni yao ni muhimu sana kuwaombea wabunge woa na kuliombea bunge ambalo limebeba agenda yao ya maendeleo. Yafaa kuungwa mkono na kila mwananchi 🐒
 
Huyu jamaa huyu hajielewi kabisa. Hats Hana akili
tulia hivyo hivyo ndio ukweli ulivyo 🐒

hata hivyo umeelewa hoja vizuri kweli? mimi sio hoja, elekeza maoni na mtazamo wako kwenye hoja sio kwangu ndugu mwananchi.....

by the way,
sina maoni ya kukufurahisha wew au mwingine nilicho nacho ni ukweli matupu pekeyake....

hiyo ingine ni porojo na stori useless to me 🐒
 
Back
Top Bottom