Bunge kuchangisha madawati kupitia michezo


T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
683
Likes
522
Points
180
T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
683 522 180
Kamati ya Bunge ya michezo imepanga kutumia michezo kuanzisha changizo maalum kwa ajili ya kusaidia kupunguza uhaba wa madawati kwa shule zetu nchini.

Mwenyekiti wa kamati hiyo mheshmiwa William Ngeleja amesema wamekubaliana kutumia mechi za wabunge wapenzi wa Yanga dhidi ya wale wapenzi wa Simba kama sehemu ya kuhamasisha changizo hiyo.
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,581
Likes
1,361
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,581 1,361 280
waziri wa elimu hajui idadi ya wanafunzi tanzania
 
J

james l

New Member
Joined
Jun 12, 2016
Messages
2
Likes
0
Points
3
Age
25
J

james l

New Member
Joined Jun 12, 2016
2 0 3
bado kuna kaz kubwa xana ya kueneza nadawat kwan kunashule zetu hku wanafunz hawayajui nadawat yanafanana vp
 
B

Bb YangeYange

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
337
Likes
182
Points
60
Age
71
B

Bb YangeYange

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
337 182 60
Watanzania wakidhamiria mengi yanawezekana si madawati tu! Uzalendo uko chini ya ngozi zetu, tukikunwa kidogo tu uzalendo hujitokeza! Viongozi wetu wasichoke kutukuna!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,110
Likes
44,554
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,110 44,554 280
Hivi nani anaweza kupoteza muda wake kuangalia hawa wazushi ?.
 

Forum statistics

Threads 1,235,721
Members 474,712
Posts 29,231,820