Bunge bungeni


ABEDNEGO

ABEDNEGO

Senior Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
109
Likes
2
Points
0
ABEDNEGO

ABEDNEGO

Senior Member
Joined Aug 20, 2009
109 2 0
Wadau natazama luninga muda huu kikao cha Bunge kinaendelea!!!Inasikitisha kuona jinsi mjengoni kulivyo kutupu!!Watu hawa wana sababu gani kukaa huku wakijua kuwa wanachukua posho za bure na hawawakilishi wananchi?Sasa hawana sababu ya kuwasilisha miswaada kwetu kwa njia ya luninga!!Najua wako majimboni, kwa posho za mjengoni.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
aaah wako majimboni wakigawa kanga , fulana, chumvi, kofia, wengine wanadai wanaendelea mna maadhimisho ya kuzaliwa CCM...
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
Wakisharudi majimboni na posho zao haramu, wadanganyika wote tunaingia mkenge kuwapigia kura za kishindo, nji hii jamani, nani ametulaani sie?
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Nadhani kuna haja ya kutunga sheria ya kucheki truants bungeni...hiyo ni kazi kama kazi nyingine ati?they sucks!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
mbunge kwani ndie anaepigia wananchi kura?
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Ata HoL inakuaga empty sometime.. saizi jioni watu wanajinafas Rose Garden nk.
 

Forum statistics

Threads 1,236,795
Members 475,241
Posts 29,268,310