Bunda, Mara katika picha

Bunda, Mara katika picha

kacnia

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2014
Posts
4,026
Reaction score
15,812
Kutokea mlimani.
IMG_20181030_105735.jpg
IMG_20181030_131533.jpg
 
Haaa nmetoka hapo, nilikuwa naishi Bunda stoo😛😛😛😛😛😛

Soko la jioni, nawakumbuka samaki wabichi tu hapo, nishawamisi sana yaani
 
Haaa nmetoka hapo, nilikuwa naishi Bunda stoo😛😛😛😛😛😛

Soko la jioni, nawakumbuka samaki wabichi tu hapo, nishawamisi sana
Hahaha sawa mkuu, mimi pia wakati nipo huko nilikua mdau mzuri wa genge la jioni
 
Hahaha sawa mkuu, mimi pia wakati nipo huko nilikua mdau mzuri wa genge la jioni
pamoja sana kiongozi, Bunda pako vizuri sana kwa kula samaki wabichi...yaani unawakuta wanahema ...ukimkata anaruka duh!!!
 
pamoja sana kiongozi, Bunda pako vizuri sana kwa kula samaki wabichi...yaani unawakuta wanahema ...ukimkata anaruka duh!!!
Hahahahha samaki wa v wonder
 
Back
Top Bottom