Bunazi Secondary School


TheBigBoss

TheBigBoss

Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
78
Likes
32
Points
25
TheBigBoss

TheBigBoss

Member
Joined Apr 30, 2016
78 32 25
Naombeni mwenye joining instructions ya bunazi kwa form five 2016, ndugu zangu ninashida
 
Njaa

Njaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2009
Messages
979
Likes
234
Points
60
Njaa

Njaa

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2009
979 234 60
Bunazi ndo wapi? Pigia simu mkuu wa shule...., usinambie huna namba, namba hutafutwa.
 
Posho City

Posho City

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
642
Likes
203
Points
60
Posho City

Posho City

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
642 203 60
Hiyo ndo shule pekee ya advance katika wilaya ya Misenyi mkoani Kagera...ipo makao makuu ya wilaya ambayo ni Bunazi...kilometa chache toka mpakani mwa Uganda na Tanzania katika eneo la Mutukula..
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Naombeni mwenye joining instructions ya bunazi kwa form five 2016, ndugu zangu ninashida
Bunazi ndo wapi? Pigia simu mkuu wa shule...., usinambie huna namba, namba hutafutwa.
Bunazi iko karibu na Kyaka! Shule mpya, unakwenda kusoma nini? Sidhani kama zinafaa hizi shule. Ziko 49 ambazo zimeanzishwa this season to cater for the increasing number of form four pupils!
 
TheBigBoss

TheBigBoss

Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
78
Likes
32
Points
25
TheBigBoss

TheBigBoss

Member
Joined Apr 30, 2016
78 32 25
Bunazi iko karibu na Kyaka! Shule mpya, unakwenda kusoma nini? Sidhani kama zinafaa hizi shule. Ziko 49 ambazo zimeanzishwa this season to cater for the increasing number of form four pupils!
Asante kwa taarifa yako muhim ndugu! Ngoja niingie upande wa pili (private schools). Nilijaribu ku-google taarifa za shule hii niliona mambo ya ajabu! Hasa matokeo! ! Asante kwa taarifa
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Asante kwa taarifa yako muhim ndugu! Ngoja niingie upande wa pili (private schools). Nilijaribu ku-google taarifa za shule hii niliona mambo ya ajabu! Hasa matokeo! ! Asante kwa taarifa
Exactly, unatumia matokeo ku- assess shule, kama ina div 4 &0 nyingi unahangaika na nini kumpeleka pale. He or she will not make wonders
 
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
377
Likes
201
Points
60
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
377 201 60
Usipoteze muda wako kwenda bunazi sec,kwanza ni shule mpya kwa kidato chs tano pili kwa olevel haifanyi vizuri kabisa.ina walimu wa ovyo ambao wanaoa wanafunzi....
Yaani mwanafunzi anatoka kwa mume wake ambaye ni mwalimu anaenda shule na viongozi wanachekelea tu hilo wanaona ni sawa.mfano alichokua anakifanya mwenyekiti wa UVCCM wilaya.
Kwa ufupi walimu wapo busy kugombea watoto wa kike.
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,474
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,474 280
Usipoteze muda wako kwenda bunazi sec,kwanza ni shule mpya kwa kidato chs tano pili kwa olevel haifanyi vizuri kabisa.ina walimu wa ovyo ambao wanaoa wanafunzi....
Yaani mwanafunzi anatoka kwa mume wake ambaye ni mwalimu anaenda shule na viongozi wanachekelea tu hilo wanaona ni sawa.mfano alichokua anakifanya mwenyekiti wa UVCCM wilaya.
Kwa ufupi walimu wapo busy kugombea watoto wa kike.
Duh,kati ya mabaya yote uloeleza,hakuna zuri hata moja nalo utueleze
 
TheBigBoss

TheBigBoss

Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
78
Likes
32
Points
25
TheBigBoss

TheBigBoss

Member
Joined Apr 30, 2016
78 32 25
Usipoteze muda wako kwenda bunazi sec,kwanza ni shule mpya kwa kidato chs tano pili kwa olevel haifanyi vizuri kabisa.ina walimu wa ovyo ambao wanaoa wanafunzi....
Yaani mwanafunzi anatoka kwa mume wake ambaye ni mwalimu anaenda shule na viongozi wanachekelea tu hilo wanaona ni sawa.mfano alichokua anakifanya mwenyekiti wa UVCCM wilaya.
Kwa ufupi walimu wapo busy kugombea watoto wa kike.
May God! Binti yangu hawezi soma hapo! Asanteni kwa taarifa! !!
 
TheBigBoss

TheBigBoss

Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
78
Likes
32
Points
25
TheBigBoss

TheBigBoss

Member
Joined Apr 30, 2016
78 32 25
Duh,kati ya mabaya yote uloeleza,hakuna zuri hata moja nalo utueleze
Unajua ndugu kuna vitu vingine ukitaka kuvisifia unakosa sifa? Yaani hata ukeshe kutafuta sifa huwezi ona! Mm mwenyewe niligoogle hii shule sijaona chochote cha sifa! Labda sifa moja tu ni kuwa shule iko Tanzania na sio Burundi!!!
Huko hakuna wanafunzi waende!? Mpaka wachukue watoto pwani? Blind government
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
Hiyo ndo shule pekee ya advance katika wilaya ya Misenyi mkoani Kagera...ipo makao makuu ya wilaya ambayo ni Bunazi...kilometa chache toka mpakani mwa Uganda na Tanzania katika eneo la Mutukula..
mkuu nawe ni bojo?
 
M

MTABO

Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
97
Likes
34
Points
25
M

MTABO

Member
Joined Mar 6, 2014
97 34 25
nikikumbuka huu uzi, nacheka sana kwa jinsi raia walivyoishambulia shule nzima.
 

Forum statistics

Threads 1,237,499
Members 475,533
Posts 29,290,923