bukoba kutamu jamani!

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
9,961
hivi nnaongea niko bukoba club,toto la kihaya toka muleba ( omuhamba kazi),guu la chupa ya bia,shepu ya kuua mtu,macho utadhani limekula kungu,nido sa sita mchana,sauti whitney yuston,pembeni limepaki rav4,Mungu ampe nini bishanga,jamani wachitchat njooni mniokoe raha zimenipalia koo,halafu mtoto ananitishia kuniua kwa maraha leo,anasema nijiandae kwa style ya full service,mtoto wa kiume unalala chali mrembo anajipakulia,uuuuuuuuuwi bishanga nafwa kwa maraha!
 

Penguine

JF-Expert Member
Nov 29, 2009
1,307
728
Hapana kwakweli. Bishanga unafwaidi jamani. Mkaribishemo na Mlokozi mufwaidi wote.
 

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
15,044
12,981
Angalia siku yenyewe kinaadhimishwa nini? Na unakumbuka kale ka ugonjwa ka juliana kalianzia mkoa upi? Kazi ni kwako usijesema nakuonea wivu. Ponda raha kufa kwaja Bishanga! Vunja mifupa wakati meno unayo mkubwa MM. Nimemaliza.
 
Last edited by a moderator:

The Hunter

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
1,049
302
Mgeni ameingiaaaaaaaa.....mgeniii...mgeniii...Kikapten komba zaidi...
Parapandaaa....parapandaa italiiaaa...parapandaa...ndugu yetu Bishangaa..atakuwaa amekwisha ....
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,328
4,766
Hapana kwakweli. Bishanga unafwaidi jamani. Mkaribishemo na Mlokozi mufwaidi wote.

Maa'awee! Vyaivo sivitaki ! Vya kukalibishana vimwana! Iti izi vere unkonfotabo bwana'a!
And donti fogeti na kachabali bwana'a!
 

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,735
5,613
Angalia siku yenyewe kinaadhimishwa nini? Na unakumbuka kale ka ugonjwa ka juliana kalianzia mkoa upi? Kazi ni kwako usijesema nakuonea wivu. Ponda raha kufa kwaja Bishanga! Vunja mifupa wakati meno unayo mkubwa MM. Nimemaliza.

Utajuaje, pengine na ye anako hako kajuliana! LOL
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
9,961
Angalia siku yenyewe kinaadhimishwa nini? Na unakumbuka kale ka ugonjwa ka juliana kalianzia mkoa upi? Kazi ni kwako usijesema nakuonea wivu. Ponda raha kufa kwaja Bishanga! Vunja mifupa wakati meno unayo mkubwa MM. Nimemaliza.
maneno ya mkosaji,ushawahi kukutana toto la kihaya original,ghodoro shurti lifunikwe kwa plastic,chezeiya wewe kina KOKUTONA!
 
Last edited by a moderator:

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
9,961
Mgeni ameingiaaaaaaaa.....mgeniii...mgeniii...Kikapten komba zaidi...
Parapandaaa....parapandaa italiiaaa...parapandaa...ndugu yetu Bishangaa..atakuwaa amekwisha ....
acheni hizo,bishanga akiponda raha maneni kibaaaaao,mbona hamumsemi Chimbuvu anayebadili wanawake kama mashati,tena umenikumbusha,ana tuhuma huyu ngoja nikamfungulie uzi fasta,title 'inauma sana'.
 
Last edited by a moderator:

Entuntumuki

Member
Dec 24, 2011
88
17
hivi nnaongea niko bukoba club,toto la kihaya toka muleba ( omuhamba kazi) ,guu la chupa ya bia,shepu ya kuua mtu,macho utadhani limekula kungu,nido sa sita mchana,sauti whitney yuston,pembeni limepaki rav4,Mungu ampe nini bishanga,jamani wachitchat njooni mniokoe raha zimenipalia koo,halafu mtoto ananitishia kuniua kwa maraha leo,anasema nijiandae kwa style ya full service,mtoto wa kiume unalala chali mrembo anajipakulia,uuuuuuuuuwi bishanga nafwa kwa maraha!

Jamani Bishanga, huyo mrembo atakuwa ametoka Kamachumu, siyo Muleba. Endelea kuponda raha, kufa kwaja; wala siyo mbali, mwezi huu tarehe 21!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom