Bujibuji na party ya ufukweni. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bujibuji na party ya ufukweni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Apr 15, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    my sweet stomach Bujibuji, ulituambia unaandaa Jamii Get Tohether maeneo ya Ununio Beach. Wazo lako lilikluwa zuri sana kwani ilikuwa ni fursa pekee ya wapendwa wa JF kukutana, kutaniana, kufahamiana na kunadilishana hoja mbalimbali ana kwa ana.
    Jamani je hii event ilifanikiwa? Kama haikufanikiwa naona tufanye mchakato kwa wanaopenda kuonana na ku enjoy tuarrange shughuli.
    Nashaz nawakilisha
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii kitu nliisikia sana mwaka jana, sijui iliishia wapi?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,456
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Hivi bujibuji mwenyewe yupo?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,438
    Likes Received: 9,797
    Trophy Points: 280
    siku hizi simsikii kabisa na porojo zake
     
Loading...