Bsc of multimedia technology and animation vs bachelor of chemistry

Bsc of multimedia technology and animation vs bachelor of chemistry

Innocenzo

Member
Joined
Jul 29, 2017
Posts
21
Reaction score
4
Habari zenu ndugu.Nimepangiwa UDOM ,course inaitwa BACHELOR OF SCIENCE IN MULTIMEDIA TECHNOLOGY AND ANIMATION.Lakini mimi nilikuwa natamani sana kusoma BACHELOR OF SCIENCE IN CHEMISTRY.

Naombeni ushauri niisome hiyo hiyo multimedia technology and animation au nibadilishe nisome CHEMISTRY?Na kama ni kubadilisha naombeni mnisaidie,utaratibu wa kubadilisha unakuwaje?
 
mm nimehitimu hapo udom bsc chemistry na am happy being a chemist...
 
kwa kukushauri angalia kwanza uwezo wako upo wapi then ujue kuwa kufanya transfer within an institution sio shida kama unaufahulu unaohitajika maana hapo chemistry inabidi uwe na ufahulu wa juu..ila utapata kama nafasi zitakuwa wazi lakini changamoto kubwa inakuja kama utakuwa unamkopo itabidi uandike barua ya kubadilisha status yako ya kuhama program na unaweza ukakaa karibu mwaka mzima kuhamisha mkopo kama utazembea kushughulikia mwenyewe...ila kama huna mkopo maisha ni mteremko tu
 
Habari zenu ndugu.Nimepangiwa UDOM ,course inaitwa BACHELOR OF SCIENCE IN MULTIMEDIA TECHNOLOGY AND ANIMATION.Lakini mimi nilikuwa natamani sana kusoma BACHELOR OF SCIENCE IN CHEMISTRY.

Naombeni ushauri niisome hiyo hiyo multimedia technology and animation au nibadilishe nisome CHEMISTRY?Na kama ni kubadilisha naombeni mnisaidie,utaratibu wa kubadilisha unakuwaje?
somea Chemistry utakua Rais
 
kuwa na heshima ukitaka kusaidiwa usione unachati na watu kama unavyochat nao whatsapp
 
Kama unaiweza chemistry kasome mkuu, ila kama unafahamu itakusumbua iache. Kwa upande wangu hiyo ndiyo kozi bora, ikiwa malengo yako na ndoto zako zinaendana na chemistry.
 
Kama unaiweza chemistry kasome mkuu, ila kama unafahamu itakusumbua iache. Kwa upande wangu hiyo ndiyo kozi bora, ikiwa malengo yako na ndoto zako zinaendana na chemistry.
Unalinganisha chem na media tech?!!!.Hapo tu utaishndwa mapema mana wenye A za chem huwa hawamalizi game sijui kwann??
 
Huyu mchanganya chemical huyu mchanganya picha patamu apo

Kama una wito soma multimedia
hutojuta
easy sana kujiajiri
 
Habari zenu ndugu.Nimepangiwa UDOM ,course inaitwa BACHELOR OF SCIENCE IN MULTIMEDIA TECHNOLOGY AND ANIMATION.Lakini mimi nilikuwa natamani sana kusoma BACHELOR OF SCIENCE IN CHEMISTRY.

Naombeni ushauri niisome hiyo hiyo multimedia technology and animation au nibadilishe nisome CHEMISTRY?Na kama ni kubadilisha naombeni mnisaidie,utaratibu wa kubadilisha unakuwaje?
Multimedia ni kama branch ya comp science na humo wanasoma programming kama kawa!!

Sasa unataka kusoma kemia alafu uje kufanya nin kwenye tanzania ya vi wonder??
 
Hivi inawezekana kupangiwa bila kuomba?? Ni utaratibu gani huo??
 
Kama unaiweza chemistry kasome mkuu, ila kama unafahamu itakusumbua iache. Kwa upande wangu hiyo ndiyo kozi bora, ikiwa malengo yako na ndoto zako zinaendana na chemistry.[/QUOTE

Asante kwa ushauri.Ntaufanyia kazi.
 
Huyu mchanganya chemical huyu mchanganya picha patamu apo

Kama una wito soma multimedia
hutojuta
easy sana kujiajiri
KUJIAJIRI HAIMANISHI UKISOMA KITU FULANI BASI UTAJIAJIRI KUTOKANA NA HICHO KITU..WENGI TUNAPOTEA KWA KUWA TUNAKUWA TUNAWAZA TU NDANI YA BOX NJE YA BOX HATUWAZI KABISA...MM NIMESOMA CHEMISTRY SIO NIJE NIAJIRIWE KUTOKANA NA TAALUMA YANGU AU LABDA KUJIAJIRI NA TAALUMA YANGU ILA NIMESOMA KWA SABABU NAIPENDA CHEMISTRY NA NAPENDA KUJUA HOW CHEMISTRY IS APPLICABLE IN EVERYDAY LIFE SWALA LA KUJIAJIRI INATEGEMEA NA BIASHARA UNAYOTAKA KUANZISHA NA MTAJI WAKE NI KIASI GANI...PALE PENYE KUWEZEKANA UNAFANYA LINAWEZEKANA ILA KAMA HALIWEZEKANI BASI UNAANGALIA ALTERNATIVES NYINGINE KULINGANA NA INTEREST YAKO
 
Soma multimedia ni easy sana kujiajiri.. ukiwa serious na shule na uhakika hadi uhitimu utakua na uwezo wa ku develop application website n.k pia kwenye video production utakua fit pia graphic design vyote hvi utavipata kwenye MTA
 
Hivi inawezekana kupangiwa bila kuomba?? Ni utaratibu gani huo??

Soma post yangu vizuri.Hakuna mahali niliposema sikuomba multimedia.Multimedia ilikuwa option yang ya mwisho kabisa,na bsc ya chem ilkuwa option ya kwanza kabisa.Sasa majibu yamekuja nimepangiwa option ya mwisho na sio ya kwanza,ndo maana nataka kubadilisha.
 
Back
Top Bottom