breaking news....

Mie nilidhani wapenda mahaba ya pwani, shurti umwamkie mwanamme.

Haya, mambo Asprin, hata kunywa hii supu ya limbwa.

Nimelitengeneza kwa usafi wote.

Ukiruka sama soti mbona huwa nafika everest.
Mi wa bara bana. Ugali kwa mtindi ndo menu yangu. Hivi kumbe ulinisabahi eh? Poa Kongosho wangu. Hakikisha umebakisha limbwata la kesho. Najiandaa kwa samasoti nawe jiandae kukwea.
 
Oh no! Nimechelewa kuziona breaking news za siku ya muungano.Kumbe wenzetu weshaungana? I am talking of the broken news mana leo siku ya pili baada ya miaka 48 ya muungano...!
 
acha kutaja jina la Lizzy aisee,kuna watu humu presha zao sio nzuri,utawaua bure!
 
Hivi location ya Bishanga kwenye profile yake bado inasoma Unga Ltd? Anayetumia PC anijuze plz..
nimejisogeza kidogo ,niko arumerumashariki,nataka mhusika nimpe muda kidogo apumue,nilimzonga sana.
 
niko salama mkuu.
kesho vipi utamsindikiza kliniki mwananyamala?
Unataka uje unisindikize wewe? Afu uache kufuatilia mambo ya watu manake hayakuhusu!


Mbona mie sikuulizi kama utamsindikiza yule mke wa jirani yako uliyefumaniwa nae majuzi ukasusiwa?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…