Breaking news:Yanga kukipiga na Black Leopard J,mosi!

Breaking news:Yanga kukipiga na Black Leopard J,mosi!

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Posts
7,113
Reaction score
950
Ni katika kuthibitisha kwamba wako kimataifa zaidi j.mosi watakipiga na timu ngumu ya BLACK LEOPARD ya AFRICA KUSINI inayoshiriki ligi kuu ya huko kwa mzee MADIBA.
Kipute hicho kitapigwa taifa.

My take:BLACK LEOPARD wameingia choo cha kike,walah watajuta kwa mabingwa hawa wa ukanda wa CECAFA waliokua ziarani kimafunzo majuu.
 
Hii mechi,imeandaliwa na prime time promo,wazee wa marketing,na ilikuwa wailete olando pirates,ila mambo yakagoma,na timu ya yanga imeingia nao mkataba wa kuwa waratibu wa mambo yao,mf j2 wataandaa mkutano wa wanachama wote wa yanga utakaofanyika pale kwenye bwalo la polic ostabey,na utarushwa live na cloudstv,sio baadaye wanaanza kuvuna pesa mnaanza kuleta zogo!mjasiliamali(kusaga) anajua nini anafanya.
 
...Ha ha ha usanii bana, timu imeshinda mechi 2 kati ya 15, inapigania kushuka daraja ndo inaitwa timu maaruf...?? Haya wafungeni 6 then muazne kutamba kuwa mmefaidi matunda ya biashara za Manji na Riz1 za meno yetu ya tembo na vipusa vingine...lol

Eti ili kupunguza soo, second lady nae kaambiwa atumie fungu la mauzo ya yale makontena Oman kumsaidia Rage ktk kambi ya simba.... kudadeki bongo ina sirikali kali ya mafisadi !!
 
...Ha ha ha usanii bana, timu imeshinda mechi 2 kati ya 15, inapigania kushuka daraja ndo inaitwa timu maaruf...?? Haya wafungeni 6 then muazne kutamba kuwa mmefaidi matunda ya biashara za Manji na Riz1 za meno yetu ya tembo na vipusa vingine...lol

Eti ili kupunguza soo, second lady nae kaambiwa atumie fungu la mauzo ya yale makontena Oman kumsaidia Rage ktk kambi ya simba.... kudadeki bongo ina sirikali kali ya mafisadi !!

Acha wivu wa kijinga mtoto wa kiume mimi ni azam damu lakini mwaka huu yanga wamejipanga kila idara
 
..kama wewe ni wa kiume basi sio riziki !! Lazima ulie lie, Azam damu so ndiyo mmemaliza wanyama wote na hata wale twiga walipewa ashkilimu kwanza kabla ya kupanda dege la jeshi...??

Wamejipanga nini...kama hujui kabumbu nenda katulie ktk michezo yenu. Angalia hiyo timu ipo nafasi ya ngapi na angalia ktk mechi hizo 15 wameshinda ngapi....!! Sasa unajipima na timu ya wakwavi bagamoyo ili iweje...??

Acha wivu wa kijinga mtoto wa kiume mimi ni azam damu lakini mwaka huu yanga wamejipanga kila idara
 
Acha wivu wa kijinga mtoto wa kiume mimi ni azam damu lakini mwaka huu yanga wamejipanga kila idara

we jamaa ni cheche kweli kwa lipi walojpanga nalo?kucheza na vitim vya daraja la tatu na michangani?ushabki wako uskufnye kua mjinga..!
 
Ngoja niwahi tiketi nione mazoezi ya Uturuki
 
we jamaa ni cheche kweli kwa lipi walojpanga nalo?kucheza na vitim vya daraja la tatu na michangani?ushabki wako uskufnye kua mjinga..!

Kama huna kingilio nitafute mm nitakulipia
 
Acha wivu wa kijinga mtoto wa kiume mimi ni azam damu lakini mwaka huu yanga wamejipanga kila idara
asee wewe ndo mtu wa kwanza kukupatia LIKE kwa mwaka huu wa 2013 UENDELEE NA MOYO HUO HUO WA UPENDO
 
..kama wewe ni wa kiume basi sio riziki !! Lazima ulie lie, azam damu so ndiyo mmemaliza wanyama wote na hata wale twiga walipewa ashkilimu kwanza kabla ya kupanda dege la jeshi...??

Wamejipanga nini...kama hujui kabumbu nenda katulie ktk michezo yenu. Angalia hiyo timu ipo nafasi ya ngapi na angalia ktk mechi hizo 15 wameshinda ngapi....!! Sasa unajipima na timu ya wakwavi bagamoyo ili iweje...??
kama kuna mtu amekwammbia mechi ya kilafiki lazima ucheze na timu ngumu amekudanganya.hebu fatilia barcelona au ma u,arsenal,chelsea wamecheza na timu gani wakati wa kujiandaa na msimu wa ligi..ukipata jibu usinipe
 
labda bashelona za bwagamoyo au aseno za Katavi...ebu tuambie ni wapi wamecheza na timu za mikiani..kujiandaa na round ya pili ya ligi, tena kwa kuzialika hizo timu kutoka nje ya nchi..!!!

Na sasa unafananisha akina Nsajigwa na Bashelona..?? uwiii...

Basi kama ni ya kilafiki kwa nn msicheze na Twiga stars ya eritria..??
 
we jamaa ni cheche kweli kwa lipi walojpanga nalo?kucheza na vitim vya daraja la tatu na michangani?ushabki wako uskufnye kua mjinga..!

kwa akili matope kama hizi soka la tanzania lina safari ndefu.
 
Ni katika kuthibitisha kwamba wako kimataifa zaidi j.mosi watakipiga na timu ngumu ya BLACK LEOPARD ya AFRICA KUSINI inayoshiriki ligi kuu ya huko kwa mzee MADIBA.
Kipute hicho kitapigwa taifa.

My take:BLACK LEOPARD wameingia choo cha kike,walah watajuta kwa mabingwa hawa wa ukanda wa CECAFA waliokua ziarani kimafunzo majuu.

Yanga ndio kidudu gani?
 
Tumeshakua kama mazuzu, mbwembwe nyingi kwenye magazeti, mipicha kibao na vijiweni stori za kufa mtu juu ya 'mastaa mbuzi' wetu, njoo kiwanjani sasa!! Mpira unawagonga ugoko tu,hakuna lolote!
 
Alafu clouds TV siwapati kwenye king'amuzi cha star Times?
 
Back
Top Bottom