Breaking news:wachezaji wote waliofungiwa yanga wasitishiwa adhabu azabu ! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news:wachezaji wote waliofungiwa yanga wasitishiwa adhabu azabu !

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Mar 25, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,265
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Kamati ya nidhamu na usuruhish ya tff imefuta adhabu walizopewa wachezaji wote wa yanga kwa sabb kamati iliyohusika kotoa adhabu ilikua imekurupukia kazi isiyokua yao.na kwamba adhabu hiyo ilitakiwa kutolewa na kamati ya nidham na usuruhish na sio kamati ya ligi..hureeee!
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    source mkuu?
     
  3. B

    Bwana Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa unashangilia nini siajabu hao wahusika wakatoa adhabu kubwa zaidi.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yahoo...
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    yanga daima mbele...
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Kwa namna hii tusitegemee soka la bongo kukua!bila nidhani ni bure!
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndio tatizo la timu kuwa chini ya CCM, wakina Ridhiwani ndio viongozi ndani ya yanga tutegemee nini? Adhabu waliyopewa hao wachezaji ilikuwa ni fundisho tosha sipati picha kama hayo matukio yangefanywa na Costal Union au Majimaji ingekuaje?
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    afu mnataka kuwa kama ligi za ulaya,mtakaa sana na bongo yenu.... Nidhamu ndo key ya maendeleo ya kila kitu hapa duniani...over
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mchezaji wa timu ya Ligi Kuu na timu ya Taifa anampiga Mwamuzi halafu anaaachiwa bila adhabu yoyote??!!
    Inashangaza kama sio kusikitisha
     
  10. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,265
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Mnamlaum nani hapa?! Muwalaum tff kwa kutojua kazi za kamati zake yenyewe. na maamuzi yao ya kurefer waandishi wa habari hususani wa clouds ambao jopo lao lote la michezo limejaa wanachama na viongozi wa simba.
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,546
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Heeheee mahanithi hao wakiongozwa na clouds fm ati wanatoa maamuzikisa mtangazaji mmoja amabae ukiangalia elimu yake huko clouds kaingizwa tu kusaidia familia akapewa kipindi cha michezo
    mikenge inakaa kuanza kuhukumu bila kujua nani wenye mamlaka ya kutoa maamuzi kama hayo

    binafsi
    hata hao kamati ya nidhamu ni washenzi na wapuuzi inaonesha jinsi gani walivyokuwa famba ..nasema hivi nikimaanisha kuna wakati lazima wajue emergency...wakati yanga wakipelelka malalamiko yao awakuwa wapuuzi .na wajiulize wakati wanatoa haya maamuzi wale watoto waliofungiwa mechi tatu ambao wameshatundikwa wanafidwaje

    lazima tujue tuna wapuuzi watupu pale tff hata leo hii awajui nani anatakiwa kuhukumu wachezaji nani atakiwi hili ni swala la aibu sana naomba niishie hapo maana mwisho ntamtukana mjomba wangu hapo kwa upumbavu wao nahisi wakati muhimu sasa kuanza kuitana kupeana katiba ya tff kila mtu ajue majukumu yao
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,360
    Trophy Points: 280
    TFF ni genge la wezi na walevi wa pesa za viingilio hakuna wanalolijuwa kwenye mchezo wa soka......
     
  13. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,136
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Bora niburudike kwa kuangalia vishoka vinaniongezea maujuzi kuliko haya maigizo ya kandanda ya wababaishaji,Yanga ni jumuia ya chama kama vile ilivyo UVCCM and UWT!
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,985
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    huu upumbavu ndo aliokuwa anaupigia kelele maximo! Wachezaji wanavuta bangi,viongozi wa soka wanaleta siasa,aafu wanaomba tuende kuwashangili! Pumbaf kabisa.! Kuna watu watakuja kunya uwanjani aafu wakatetewa. F..k u all tff,viongozi wa simba na yanga kwa kutuharibia nidhamu na utaratibu wa uchezaji wa soka.
     
  15. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,265
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    mi napenda yanga but napenda mwasika apate adhabu kali ingawa sikubaliani na adhabu ya kufungiwa mwaka mzima.pia sikubaliani na adhabu ya wachezaji waliobaki coz makosa yao hayaonekani hata kwa ushahidi wa picha.kama unayo weka hapa...vinginevyo labda kama unataka siasa michezoni.
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli basi TFF inahitaji kufanyiwa mageuzi makubwa sana. Ni aibu kwa mchezo wa soka! Hatuwezi lea wahuni kwa visingizio vya kipumbavu kiasi hicho!
     
  17. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,257
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Adhabu wamefutiwa kabisa, au kamati inayopaswa kuwaadhibu ndio itashughulikia swala la kuwaadhibu tena?!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Ya CCM na CDM au Nape na Lowassa au Zitto na Slaa kila sehemu

    Halafu tunataka maendeleo
     
  19. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,265
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    ni kwamba kamati ya nidhamu imeipa siku 14 kamati ya ligi iwe imewasirisha mashtaka ya hao wachezaji ili kamati ya nidham itoe hukumu yake.jamani tibaigana sote tumamfaham hafanyi kazi zake kisiasa.mnaotoa coments humu muwe great thinkers,humu sio fbook. .
     
  20. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,257
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbe adhabu hazijafutwa ila kamati ya ligi kuwasilisha mashitaka kwa kamati ya nidhamu ya TFF, kisha kutolewa uamuzi mwingine upya, wewe mwenyewe unapotosha watu kusema adhabu zimefutwa badala ya kusema adhabu zimetenguliwa kwa muda na zitaamuliwa tena na kamati ya nidhamu ya TFF !!!
     
Loading...