luckyperc JF-Expert Member Joined Jan 17, 2011 Posts 495 Reaction score 46 Feb 28, 2011 #1 kufuatia mgomo wa wanafunzi chuo cha IFM, chuo kimechua uamuzi wa kusogeza mbele kufanyika mtihani wa semister ya kwanza, hadi wiki ijayo TAREHE 7/03/2011.
kufuatia mgomo wa wanafunzi chuo cha IFM, chuo kimechua uamuzi wa kusogeza mbele kufanyika mtihani wa semister ya kwanza, hadi wiki ijayo TAREHE 7/03/2011.
M Mchekechoni JF-Expert Member Joined Apr 24, 2008 Posts 275 Reaction score 19 Feb 28, 2011 #2 Tujiongezee muda wa kudadavua zaidi ili tuweze kuscore good marks!
M Mabulangati JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 796 Reaction score 167 Feb 28, 2011 #3 Sijui vijana hawakuwa wamejiandaa? au kweli matatizo ya kiufundi au vipi sijui nielimisheni jamani
BornTown JF-Expert Member Joined May 7, 2008 Posts 1,716 Reaction score 486 Feb 28, 2011 #4 Mmmh! hii kali zaidi sasa hao wlikwisha anza mitihani yao inakuwaje???
luckyperc JF-Expert Member Joined Jan 17, 2011 Posts 495 Reaction score 46 Feb 28, 2011 Thread starter #5 mzazi wataweka kitu cha jiwe halafu ushindwe kuandika.
luckyperc JF-Expert Member Joined Jan 17, 2011 Posts 495 Reaction score 46 Feb 28, 2011 Thread starter #6 BornTown said: Mmmh! hii kali zaidi sasa hao wlikwisha anza mitihani yao inakuwaje??? Click to expand... watu wamegoma tangu paper la kwanza saa 12 asubuhi mgomo umeanza.
BornTown said: Mmmh! hii kali zaidi sasa hao wlikwisha anza mitihani yao inakuwaje??? Click to expand... watu wamegoma tangu paper la kwanza saa 12 asubuhi mgomo umeanza.
luckyperc JF-Expert Member Joined Jan 17, 2011 Posts 495 Reaction score 46 Feb 28, 2011 Thread starter #7 Mabulangati said: Sijui vijana hawakuwa wamejiandaa? au kweli matatizo ya kiufundi au vipi sijui nielimisheni jamani Click to expand... sio kujiaanda, wanataka COURSE WORK kwanza wapewe ndo wafanye mtihani.
Mabulangati said: Sijui vijana hawakuwa wamejiandaa? au kweli matatizo ya kiufundi au vipi sijui nielimisheni jamani Click to expand... sio kujiaanda, wanataka COURSE WORK kwanza wapewe ndo wafanye mtihani.
Kachanchabuseta JF-Expert Member Joined Mar 8, 2010 Posts 7,263 Reaction score 685 Feb 28, 2011 #8 pumba:A S 13::A S 13::A S 13:
M Mdondoaji JF-Expert Member Joined Mar 17, 2009 Posts 5,108 Reaction score 1,140 Feb 28, 2011 #9 mh unashangilia kuahirishwa mtihani kweli elimu sasa imekuwa siasa.
Butola JF-Expert Member Joined Jan 19, 2010 Posts 2,290 Reaction score 765 Feb 28, 2011 #10 luckyperc said: sio kujiaanda, wanataka COURSE WORK kwanza wapewe ndo wafanye mtihani. Click to expand... Hatuna wanafunzi hapa.. Hii inaonyesha jinsi hawa vilaza walivyojawa na hofu za kupata SUPP za kutosha au KU-DISCO moja kwa moja!!
luckyperc said: sio kujiaanda, wanataka COURSE WORK kwanza wapewe ndo wafanye mtihani. Click to expand... Hatuna wanafunzi hapa.. Hii inaonyesha jinsi hawa vilaza walivyojawa na hofu za kupata SUPP za kutosha au KU-DISCO moja kwa moja!!
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,342 Reaction score 10,683 Feb 28, 2011 #11 Butola said: Hatuna wanafunzi hapa.. Hii inaonyesha jinsi hawa vilaza walivyojawa na hofu za kupata SUPP za kutosha au KU-DISCO moja kwa moja!! Click to expand... naunga mkono hoja.
Butola said: Hatuna wanafunzi hapa.. Hii inaonyesha jinsi hawa vilaza walivyojawa na hofu za kupata SUPP za kutosha au KU-DISCO moja kwa moja!! Click to expand... naunga mkono hoja.
Ndibalema JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 10,955 Reaction score 4,663 Feb 28, 2011 #12 Jamani mkiwa mnaanzisha thread muwe mnachagua HEADING. Yaani hiyo heading utadhani wanaJF wote ni wanafunzi wa IFM!!! "mtihani umeahirishwa"
Jamani mkiwa mnaanzisha thread muwe mnachagua HEADING. Yaani hiyo heading utadhani wanaJF wote ni wanafunzi wa IFM!!! "mtihani umeahirishwa"
menyidyo JF-Expert Member Joined Oct 9, 2010 Posts 1,339 Reaction score 194 Feb 28, 2011 #13 safi saaana! haya 2ambiwe sababu ya hilo?
B Boney E.M. JF-Expert Member Joined Jan 22, 2007 Posts 425 Reaction score 37 Feb 28, 2011 #14 Borntown mbona avatar yako inaniacha hoi kihivyo??
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Feb 28, 2011 #15 Kunguru mwoga...:............................. Next week siyo mbali sijui mtagoma tena. Kizazi kipya na yo yo kibaaaaaaao
Kunguru mwoga...:............................. Next week siyo mbali sijui mtagoma tena. Kizazi kipya na yo yo kibaaaaaaao
Zasasule JF-Expert Member Joined Aug 12, 2009 Posts 1,001 Reaction score 103 Mar 1, 2011 #16 hawa wajiandae kweli kweli.maana hzo final zitakuwa final kweli.paper zao zitacmama saana lazima