Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News:Kizaazaa Kibaha...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 24, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,571
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Ni kizaazaa. Katika Barabara ya Morogoro sehemu ya Kongowe hadi Misugusugu. Kuna foleni ya ajabu sana. Inasababishwa na ukaguzi wa TRA kwa malosi eneo la Misugusugu.Magari yanalazimika kupita barabara mbovu ya zamani. Basi la BM lililotoka Dar kwenda Moro saa 12 limekwama. Nusura lipinduke kwa kuingia korongoni. Ni hatari. Nipo hapahapa kuelekea nyumbani..
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,601
    Likes Received: 4,156
    Trophy Points: 280
    poleni, tunawaombea mfike.
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,571
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu. Wote humu ndani ya basi tunasali...
     
  4. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sio ukaguzi wa tra bali kuna mtu mmoja mwanaume anayekadiriwa kuwa na umri kati ya miaka 30-35 amegongwa na gari na kufariki papo hapo hali iliyopelekea wananch wa maeneo ya kongowe kuweka magogo kuzuia magari yasipite hadi mwili wa marehemu utakapoondolewa eneo la tukio. wanausalama walifanikiwa kuondoa maiti hiyo kilichofuatia ni kuondoa magogo. sijui kinachoendelea eneo la tukio kwani nimeshajimuvishisha eneo lingine.
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,510
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa usumbufu huo wakuu. Sijui ajali zitaisha lini Tanzania au hata kupungua tu maana kumalizika si rahisi.
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,962
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    sa hiyo ndo habari mvunjiko????
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, tunawaombea mfike salama.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    TRA leo walikua kila mahala dsm sijui walikua wanakagua nini kwenye magari?
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,872
    Likes Received: 3,836
    Trophy Points: 280
    wanakagua zile sticker zao maana siku wakitumwa na wakubwa zao wakakusanye hela hawa tra,trafic police,tigo,fire utajuta barabarani kama gari yako mbovu
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ujue mishahara ya walimu haitoshi mana mwisho wa mwezi huu na dhaifu anaogopa walimu wakizimua ule mgomo
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,663
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ajali zitaisha vipi wakati hakuna elimu ya Usalama Barabarani kwa watembea kwa miguu,waendesha baiskeli,mikokoteni,pikipiki,bajaj na madereva vimeo kibao! Watu wanafanya biashara ndogo barabarani. Barabara zenyewe ni finyu,hakuna anayejali unatarajia nini? Serikali badala ya kuchukua hatua sitahiki inazidi kujaza matuta ktk barabara kuu,na kuondoa hata maana ya kujengwa barabara za lami.
     
  12. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,571
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Namshukuru Mungu nilifika salama. Kwa muda niliofika,sikuweza hata kuingia tena JF. Nilifikia kulala...
     
  13. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Sensa haikuliona hili mapema?
     
Loading...