BOT inafanya MNADA mida hiii!!

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,524
Likes
4,900
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,524 4,900 280
Kama siamini ninachokiona kwa macho yangu dk hii,yani kuna mnada kama ile ya majembe aksheni mati inayofanyikaga maeneo ya stende au sehemu za wazi, laki leo huu unafanyika ndani ya bot kwenye maegesho ya magari juu ya gorofa ya nne!

Kinacho nadiwa hapa kuanzia magari mpaka kijiko cha chai!
Najaribu kufuatilia uhusiano wa BOT na bidhaa hizi!

UPDATES:

Nichogundua kuna dizaini mpya ya ufisadi unaofanyika ktk wizara zetu! Hawa wanaoendesha mnada wameniambia kuwa wao wamekodi ukumbi lakini wamegoma kujitaja kuwa ni kampuni gani ya udalali na nani amewapangisha!
Nimejaribu kuwasiliana na mmoja wa maafisa anaehusika na uratibu wa maegesho hayo anasema yeye hupo likizo na hajui nini kinaendelea na hawana utaratibu wa kukodisha kwa shughuli yoyote ile!

Updates:
Nilichobaini baada ya mchakato wa masaa mawili wa kujua uhusiano wa mali zinazo nadiwa na bot nimegundua kuwa ni mali za serikali nyingi zimeandikwa namba za vitengo vya wizara!
Nimebahatika kuongea na watu wawili ambao ni wafanyakazi wa bot na wizara ya fedha wamenithibitishia kuwa ni mali za wizara zilizotumika, nikawauliza kuwa je huo ndio utaratibu wa wizara kuuzia kwenye kwenye paking wakasema wao si wasemaji ila wapo kwa uangalizi tu!

Chaajabu baadhi ya namba za kwenye bidhaa hizo zimefutwa na magari yana no za kiraia!
Hata aina ya uuzaji ni kama kugawana maana watu si wengi na wanatoa taarifa za uongo ukijaribu kuzungumza nao!
 
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
148
Likes
4
Points
35
eyetyna

eyetyna

Senior Member
Joined Jun 24, 2011
148 4 35
mnada wanafanyikia kwenye BOT?............................................................KWANINI?
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
tupe newzzzzzzzzzzz zaidi ok
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,108
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,108 14,164 280
Wezi tu hao, hamna lolote lile!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,524
Likes
4,900
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,524 4,900 280
mnada wanafanyikia kwenye BOT?............................................................KWANINI?
Hii ndo tz kila kitu kinawezeka ndugu!
Usihangae siku unaambiwa ikulu yetu ya dar ni kijiwe cha wezi duniani
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
kwa hali ya sasa-hilo ni jambo la kawaida,kama ikulu kunafanyika biashara,sembuse bot?
ikiwezekana wapige manada na hayo majengo kabsa.....
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,646
Likes
5,614
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,646 5,614 280
Za motomoto kutoka jikoni...JB, I salute you!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,524
Likes
4,900
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,524 4,900 280
Za motomoto kutoka jikoni...JB, I salute you!
Kila kilicho kinyume na sheria za nchi yetu ilimradi nikione kwa macho au nisikia na kuthibitisha lazima ni uhabarishe umma wa watanzania wote!
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Kweli tunakoelekea siko kabisa
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Kila kilicho kinyume na sheria za nchi yetu ilimradi nikione kwa macho au nisikia na kuthibitisha lazima ni uhabarishe umma wa watanzania wote!
watu km nyie mnahtajika sana hm jf. Hongera sn
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,035
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,035 49 145
wizi mtupu.
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Sio vya bot ila jamaa wanafanya kazi ya kukodisha zile paking siku za weekend
JB Umekosea, hukufanya uchunguzi wako vizuri. Ungenunua hata kijiko uone risiti unayopewa ni ya kampuni gani. Nasikitika kukwambia kuwa, umepotosha JAMVI. Zile parking haziwezi kamwe kukodishwa kwa ajilli ya shughuli kama hizo.
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
Jason Bourne again..em fatilia vizuri mzee wa za jikoni isije ikawa na uhusiano na BoT..sasa hii ni balaa
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,524
Likes
4,900
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,524 4,900 280
JB Umekosea, hukufanya uchunguzi wako vizuri. Ungenunua hata kijiko uone risiti unayopewa ni ya kampuni gani. Nasikitika kukwambia kuwa, umepotosha JAMVI. Zile parking haziwezi kamwe kukodishwa kwa ajilli ya shughuli kama hizo.
Hata mimi nilistuka hivyohivyo baada ya kusikia matangazo kupitia spika kubwa ndani ya paking hizo ndipo nika amua kuingia tena unaingilia huku geti la bot kabisa!

Hakuna risiti inayotolewa ya maana ila imeaandi Cash Sale kisha jina la aliyenunua yani ni ya kihuni tu!
Ukitaka kuthibitisha nenda pale bot waone walinzi au sogea kwenye ofisi ya John Tendwa panawalinzi waulize hao ndio walionisaidia mpaka nikafika sehemu ya mnada huo! Mara ya kwanza nilidhani kuna shere ya kipaima mara nikasikia 2000!,3000,5000,
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,524
Likes
4,900
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,524 4,900 280
Updates:
Nilichobaini baada ya mchakato wa masaa mawili wa kujua uhusiano wa mali zinazo nadiwa na bot nimegundua kuwa ni mali za serikali nyingi zimeandikwa namba za vitengo vya wizara!
Nimebahatika kuongea na watu wawili ambao ni wafanyakazi wa bot na wizara ya fedha wamenithibitishia kuwa ni mali za wizara zilizotumika, nikawauliza kuwa je huo ndio utaratibu wa wizara kuuzia kwenye kwenye paking wakasema wao si wasemaji ila wapo kwa uangalizi tu!

Chaajabu baadhi ya namba za kwenye bidhaa hizo zimefutwa na magari yana no za kiraia!
Hata aina ya uuzaji ni kama kugawana maana watu si wengi na wanatoa taarifa za uongo ukijaribu kuzungumza nao!
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,465
Likes
905
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,465 905 280
Updates:
Nilichobaini baada ya mchakato wa masaa mawili wa kujua uhusiano wa mali zinazo nadiwa na bot nimegundua kuwa ni mali za serikali nyingi zimeandikwa namba za vitengo vya wizara!
Nimebahatika kuongea na watu wawili ambao ni wafanyakazi wa bot na wizara ya fedha wamenithibitishia kuwa ni mali za wizara zilizotumika, nikawauliza kuwa je huo ndio utaratibu wa wizara kuuzia kwenye kwenye paking wakasema wao si wasemaji ila wapo kwa uangalizi tu!

Chaajabu baadhi ya namba za kwenye bidhaa hizo zimefutwa na magari yana no za kiraia!
Hata aina ya uuzaji ni kama kugawana maana watu si wengi na wanatoa taarifa za uongo ukijaribu kuzungumza nao!
Huo mnada wa zana za serikali ulitangazwa wapi?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,524
Likes
4,900
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,524 4,900 280
Huo mnada wa zana za serikali ulitangazwa wapi?
Ndugu ushaambiwa huo ni wizi mpya wa siku za weekend unaofanywa na vigogo wa wizara
 

Forum statistics

Threads 1,214,974
Members 462,951
Posts 28,530,664