Sport ladyy
JF-Expert Member
- May 9, 2024
- 263
- 525
Nakusubiri pm bado hujafika? 😂Una balaa wewe😋
Nakusubiri pm bado hujafika? 😂Una balaa wewe😋
This is capitalist economy usituletee habari za wananchi hapa eti sijui wanyonge kama alivowahi kuwaita Rais mmoja wa awamu flani basi mkawa mnashangilia, kama ulikubali terms and conditions mwenyewe ya nn kulialia hapaNdio maana wananchi wanaiomba BoT ifanye uchunguzi wa kitaalamu wakishirikiana na ofisi ya BoT. Wapitie nyaraka za ukopeshaji.
Unaninyanyasa sana kisaikolojia🤣🤣🤣Ngoja nijongeeNakusubiri pm bado hujafika? 😂
Hivi kweli uko serious unataka pesa? 😂Unaninyanyasa sana kisaikolojia🤣🤣🤣Ngoja nijongee
Huyo alieleta malalamiko anatakiwa afunguke kuhusu vipi mkopo wa millioni 9 umfanye mkopaji alipe millioni 80?Hii benki ina watetezi wengi humu toka iwe chini ya huyo Mama.
Nateswaaa🤔🤔🥲🤣🤣🤣Hivi kweli uko serious unataka pesa? 😂
Naenda kubembeleza ndoa muda sio mrefu utakosa pesa shauri yako.
Nataka nifunge pm wahi 😂Nateswaaa🤔🤔🥲🤣🤣🤣
Daaah 🙆🙆😋😋ukisikia mateso bila chuki ndio leoNataka nifunge pm wahi 😂
Hii ya mwisho sikubembelezi tena 🤣Daaah 🙆🙆😋😋ukisikia mateso bila chuki ndio leo
🥲🥲Usinifanyie hivyoo mahiiHii ya mwisho sikubembelezi tena 🤣
Njoo basi nikupe dollars🥲🥲Usinifanyie hivyoo mahii
Sawa Richie aunty😘😘Njoo basi nikupe dollars
Unapigwa nao. Amejitaja yeye ni Mwalimu? NMB inakopesha Walimu tu?walimu mna shida sana
mkopo umeisha sasa una hangaika
Oohoh, nilimpiga marufjku wife kukopa huko nmb, unakopa 10, unakatwa 2m et ya bima ya mkopo so unapokea 8m halaf unarudisha 17m.Million 80? Like seriously? Acheni uongo bhana, hakuna mkopo wa riba kiasi hiko.
InawezekanaJipange upya kwenye hoja yako. Unawezaje kukopa Tsh 9 Million na kulipa 80 Million? Umezipata wapi?
Inabidi na wewe ufunguliwe kesi ya money laundering
Oya tushasema JF kila mtu don. Full stop.500m miaka mitatu?
Nenda kafanye "top up" ndipo utaona watakacho kufanyia. Wakopaji wengi wanalamikia kuhusu Riba kuwa juu, Bima ya mkopo kuwa juu n.k.Huyo alieleta malalamiko anatakiwa afunguke kuhusu vipi mkopo wa millioni 9 umfanye mkopaji alipe millioni 80?