Boris hatagombea uongozi wa chama chake Conservative na u-PM


Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
4,224
Likes
2,534
Points
280
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
4,224 2,534 280
Ex-London mayor Boris Johnson has ruled himself out of the race to be the next Conservative leader and prime minister.
In a speech in London - billed as his campaign launch - Mr Johnson said he did not believe he could provide the leadership or unity needed.
It comes after Justice Secretary and fellow Brexit campaigner Michael Gove's surprise announcement on Thursday morning that he would run for leader.
Home Secretary Theresa May is among the candidates. Nominations shut at noon.

my take: ccm jifunzeni kwa Boris, sio mtu kujulikana kidogo tu kwenye siasa unataka uwe kiongozi mwisho wa siku watu 42 wanachukua form ya urais
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,306 280
Michael Gove kamsaliti rafiki yake,ama kweli usimuamini mtu,BoJO hana jinsi kaona asigombee tu,maana asingeshinda kabisa
 
chuchu16

chuchu16

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
842
Likes
488
Points
80
chuchu16

chuchu16

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
842 488 80
Ila ni mpuuzi,analiweka taifa katika wakati mgumu sana,anakuwa wakwanza kukimbia majukumu,hata euro,ikumbukwe huyu ndio kinara wa #BREXIT
 
Extraterrestrial

Extraterrestrial

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2013
Messages
413
Likes
103
Points
60
Extraterrestrial

Extraterrestrial

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2013
413 103 60
Mugabe again..

Fantastically stupid is when an idiot cynically calls for an unnecessary referendum in furtherance of his personal ambition and not only loses the vote, but ends up disuniting the country, partially unbundling the European Union, making the world's financial markets lose $2 trillion in a few hours, and losing his job!

What do I know...I was here when he came to office; I am still here as he shamefully leaves office."

President Robert Mugabe, 24 June,2016.

—really?
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,651
Likes
10,072
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,651 10,072 280
Mugabe again..

Fantastically stupid is when an idiot cynically calls for an unnecessary referendum in furtherance of his personal ambition and not only loses the vote, but ends up disuniting the country, partially unbundling the European Union, making the world's financial markets lose $2 trillion in a few hours, and losing his job!

What do I know...I was here when he came to office; I am still here as he shamefully leaves office."

President Robert Mugabe, 24 June,2016.

—really?
Huyu nae tushamchoka na maneno yake kama ya kwenye khanga. Nchi yake inamshinda yeye kutwa kufuatilia na kuongelea mambo ya wengine,ageuze hayo maneno yake yawe vitendo ya kufufua uchumi na hali za maisha ya Wananchi wake.
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,704
Likes
3,197
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,704 3,197 280
Mugabe again..

Fantastically stupid is when an idiot cynically calls for an unnecessary referendum in furtherance of his personal ambition and not only loses the vote, but ends up disuniting the country, partially unbundling the European Union, making the world's financial markets lose $2 trillion in a few hours, and losing his job!

What do I know...I was here when he came to office; I am still here as he shamefully leaves office."

President Robert Mugabe, 24 June,2016.

—really?
Jamani Watanzania tujiuongeze kidogo. Hizi post za Mugabe ni fake.
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
4,746
Likes
4,353
Points
280
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
4,746 4,353 280
Huyu nae tushamchoka na maneno yake kama ya kwenye khanga. Nchi yake inamshinda yeye kutwa kufuatilia na kuongelea mambo ya wengine,ageuze hayo maneno yake yawe vitendo ya kufufua uchumi na hali za maisha ya Wananchi wake.
Joke is on u, people are just being sarcastic, everybody knows Mugabe hajawahi kusema hayo ila umetokwa povu balaa
 
Extraterrestrial

Extraterrestrial

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2013
Messages
413
Likes
103
Points
60
Extraterrestrial

Extraterrestrial

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2013
413 103 60
Ila ni mpuuzi,analiweka taifa katika wakati mgumu sana,anakuwa wakwanza kukimbia majukumu,hata euro,ikumbukwe huyu ndio kinara wa #BREXIT
Ni kweli mkuu hata yule kiongozi WA Chama cha UKIP Nigel Farage who was campaigning for BREXIT sasa hivi haonekani.Haonekani tena kwenye public kutokana na economic loss wanayoipata UK.
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
Ila ni mpuuzi,analiweka taifa katika wakati mgumu sana,anakuwa wakwanza kukimbia majukumu,hata euro,ikumbukwe huyu ndio kinara wa #BREXIT
kwanza jamaa hana maana kabisa.....nchi itarudi nyuma sana yaan lazima EU wahakikishe UK inapata maumiv kiac kwamba hakuna member atakaethubutu kuchomoka tena
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,461
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,461 280
Kuna mugabe wa social networks na mugabe wa Zimbabwe.
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,221
Likes
2,296
Points
280
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,221 2,296 280
Racism has been unleashed from the hearts of brits amid brexit."Go back home paki"
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,674
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,674 280
Theresa May ana support kubwa sana ndani ya top echelon ya chama so was Boris Johnson.

Kuingia kwa Michael Gove unexpectedly kunaenda split votes zao katika awamu ya kwanza ambapo wabunge wanachagua top 2.

ukizingatia huyo huyo Gove ndiye mtu aliekuwa kama campaign manager wa Boris bid kama next PM mwenye jukumu la kufanya mobilization support ndani ya chama kwa wabunge. Keshamgeuka mwenzake kwa kusema hafai bado baada ya kufanya nae kazi kwa karibu kama leader wa Brexit anadai aoni Boris kama ni mtu mwenye qualities za kuwa PM.

Kwa upande wa conspirators ni kwamba UK wanatabia ya kuchagua viongozi kutokana na changamoto za nchi in normal circumstances whereby everything is plain sailing and the country is doing ritual politics Boris anaweza faa. Lakini nchi ipo kwenye crisis na wataalamu wengi walianza kum discredit way before the referendum vote ya kuwa sio mtu atakaeweza hiyo nafasi iwapo brexit vote wins. Yeye sio mpuuzi wa kujua kuna watu wanadhani hiki kipindi kinaitaji jasiri na mwenye msimamo mkali wa maslahi ya taifa and experienced wa kupambana na EU and he is not qualified.
 

Forum statistics

Threads 1,238,798
Members 476,185
Posts 29,330,975