Bord ya ambulance iko sokoni

Bord ya ambulance iko sokoni

popolon

Member
Joined
Jan 31, 2018
Posts
52
Reaction score
54
Ni bord ya benz ambulance ni bord moja safi ngumu sana wanaitoa kwa lengo la kubadilisha matumizi tu ya gari lakin bord iko vizur inje na ndani
Bei ni 4M
kwa mawasiliano
0716505153

changamkia deal hii
unaibadilishia tu matumizi
kuwa office,duka la spare za magari,
ina viti kwa ndani madroo mazuri.
karibu
20190118_095057.jpeg
20190118_095031.jpeg
20190118_095050.jpeg
20190118_094910.jpeg
20190118_094902.jpeg
20190118_094917.jpeg
20190118_094908.jpeg
20190118_094856.jpeg
20190118_094959.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom