Bongo oyeeeeeeee! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo oyeeeeeeee!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 16, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Halafu mijitu na nanihino zao inamdharau huyu mzee!
    Nitawalenga vichwa vya pua nyie...!
    Tusitaniane bana!....This is a very serious job!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee 'kichwa sana'
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Imagine!!!! he foresaw all that is happening now!! I salute and will always do that Mwl!!

    He did his best for this country alafu wanyang'anyi wanagawana faida hata hawajaifanyia kazi
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno
     
  6. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo ndo nyerere aliyejenga viwanda vingi hapa nchini na wapumbavu wakaviua. aliyetujengea highest brotherhood in africa na leo watu wengine wanamwona hafai, aliyetufanya kujiamini na kutotegemea manyanyaso ya wazungu kwa muda mrefu, leo hii angalia mpaka wachina wajinga nao wanatugeuza koloni, aliyetufanya tuishi bila njaa, tuishi kijamaa kama ndugu. Angalia kenya uchumi juu yetu ndio ila unamilikiwa na wachache na wengi ni kutoka nje ya nchi yao, watu wanakufa kwa njaa na bila care yoyote (ubepari na ukabila). sie tuko chini kiuchumi ndiyo lakini tunaishi kwa furaha. Afande selle aliimba ni heri ugali na mlenda kwenye amani kuliko nyama choma vitani. Tungetakiwa kutumia amani kujenga uchumi imara kama yalivyokuwa matarajio ya mwalimu, bila amani hamna maana ya maendeleo. nenda afrika kusini kaone nchi nzuri ila kila siku watu wanakufa kwa highest crime, xhenophobia, no brotherhood, apartheid. think about it.
     
  7. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hongera ziende kwa Mtwa Mkwavinjika Mkwawa, chifu Mirambo,Kinjeketile...na majemedari wote wa kihehe na mashujaa wa maji maji ambao hawakuwa wanafiki wanafiki walijitolea roho zao na mali zao ili mm na ww tuitwe watu huru kutoka mikono ya wanasiasa na watawala mabeberu wanaoila nchi hii kwa mifumo na sera za kiuchumi wa kiwizi wizi...kuanzia wajerumani, waingereza, Tanu mpaka CCM
    Tunatamani wangekuwa hai tukapata ari zao,tukajifunza uthubutu wao,tukajigeza ushujaa wao wa kupinga udhalimu na unajisi wa rasilimali zetu unaofanywa na chama tawala CCM kwa kushirikiana na manyang'anyi yanayoitwa wawekezaji.
     
Loading...