Bongo kuna demokrasia bana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo kuna demokrasia bana!

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Sep 3, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,905
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
    View attachment 63710
    Mitaa ya Mbezi Barabara ya Kawe-Africana , jamaa nafikiri alitembea kwa muda mrefu sana akaamua kupika ugali kwenye pavement bila bugudha toka kwa mtu yeyote.
    Barabara hii ukitaka mahindi ya kuchoma ndo penyewe utafikiri ukoMbinga!
     
  2. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 13,260
    Likes Received: 10,249
    Trophy Points: 280
    Ndio tofauti ya wao na sisi.
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mambo ya sisiemu hayo mkuu.
    Full amani yani.
    Wangekua wale jama wa maandamano wangemwambia alipe kodi!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Bhaaaaaasi!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,608
    Trophy Points: 280
    Demokrasia gani hiyo ya hapo Bongo? ni uchafu wa mazingira Mkuu masopakyindi Ughaibuni hii kitu hakuna kabisa barabarani.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,274
    Likes Received: 19,420
    Trophy Points: 280
    uchafu na ujingwa .. Hakuna mwenye uchungu na nchi.. Watu hawapendi shule wewe unategemea nini?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,274
    Likes Received: 19,420
    Trophy Points: 280
    tuna maji ibao ila kitendo cha kusafisha barabara na kuondoa vumbi barabarani tu seriali sijui manispaa imeshindwa.. Mimi naweza kusema kuwa hatuna viongozi
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Tuna Vioo Ngozi mkuu!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,274
    Likes Received: 19,420
    Trophy Points: 280
    hiki kitendo kimefanywa na mtu wa darasa la saba
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,911
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo lako unaangalia mbele badala ya mbali
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,905
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
    Mkuu Bongo kuna demokrasia ya ajabu sana maana mambo yanafanyika hadharani bila hata serikali kuchukua hatua zozote.
    Nitaleta picha zaidi za matukio kama haya hapa DSM.
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani kuuza mahindi chni ya umasikini mzito tena barabarani ninyi ndo mmeona cha kujivunia kweli elimu haiongezi busara.
     
Loading...