Bongo kuna demokrasia bana!

Bongo kuna demokrasia bana!

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,886
Reaction score
15,101
View attachment 63710
Mitaa ya Mbezi Barabara ya Kawe-Africana , jamaa nafikiri alitembea kwa muda mrefu sana akaamua kupika ugali kwenye pavement bila bugudha toka kwa mtu yeyote.
Barabara hii ukitaka mahindi ya kuchoma ndo penyewe utafikiri ukoMbinga!
 
Ndio tofauti ya wao na sisi.
 
View attachment 63710
Mitaa ya Mbezi Barabara ya Kawe-Africana , jamaa nafikiri alitembea kwa muda mrefu sana akaamua kupika ugali kwenye pavement bila bugudha toka kwa mtu yeyote.
Barabara hii ukitaka mahindi ya kuchoma ndo penyewe utafikiri ukoMbinga!
Mambo ya sisiemu hayo mkuu.
Full amani yani.
Wangekua wale jama wa maandamano wangemwambia alipe kodi!
 
View attachment 63710
Mitaa ya Mbezi Barabara ya Kawe-Africana , jamaa nafikiri alitembea kwa muda mrefu sana akaamua kupika ugali kwenye pavement bila bugudha toka kwa mtu yeyote.
Barabara hii ukitaka mahindi ya kuchoma ndo penyewe utafikiri ukoMbinga!
Demokrasia gani hiyo ya hapo Bongo? ni uchafu wa mazingira Mkuu masopakyindi Ughaibuni hii kitu hakuna kabisa barabarani.
 
uchafu na ujingwa .. Hakuna mwenye uchungu na nchi.. Watu hawapendi shule wewe unategemea nini?
 
tuna maji ibao ila kitendo cha kusafisha barabara na kuondoa vumbi barabarani tu seriali sijui manispaa imeshindwa.. Mimi naweza kusema kuwa hatuna viongozi
 
tuna maji ibao ila kitendo cha kusafisha barabara na kuondoa vumbi barabarani tu seriali sijui manispaa imeshindwa.. Mimi naweza kusema kuwa hatuna viongozi

Tuna Vioo Ngozi mkuu!
 
Demokrasia gani hiyo ya hapo Bongo? ni uchafu wa mazingira Mkuu masopakyindi Ughaibuni hii kitu hakuna kabisa barabarani.
Mkuu Bongo kuna demokrasia ya ajabu sana maana mambo yanafanyika hadharani bila hata serikali kuchukua hatua zozote.
Nitaleta picha zaidi za matukio kama haya hapa DSM.
 
yaani kuuza mahindi chni ya umasikini mzito tena barabarani ninyi ndo mmeona cha kujivunia kweli elimu haiongezi busara.
 
Back
Top Bottom