Bonge la fix!

Sparkle boy

Member
Oct 19, 2012
75
70
Mtoto alimfuma baba anacheck porno. dogo:Baba hii ni nini? Baba;wa2 wanapigana dogo: ndo maana mama analiaga mkipigana!
 

brightrich

Senior Member
Nov 19, 2010
136
0
Hawa watoto waliozaliwa kipindi cha Dr. Dh....fu hawadanganyiki kabisa!! Wazazi wanatakiwa kuwa makini sana na kila wakifanyacho.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom