Body language predicting love at first sight

Body language predicting love at first sight

GYNEOCOLOGIST

Senior Member
Joined
Sep 13, 2016
Posts
171
Reaction score
112
Nadhani imeshawahi kukutokea once aidha ukiwa safarini au katika mkusanyiko fulani wa hafla ambao umehusisha jinsia zote ukakutana na mtu wa jinsia tofauti na yako ukajikuta upo interested naye na yeye pia akawa interested nawe.

Basically kuna kitu kinaitwa body language, ni kwa namna gani utatafsiri body language fulani inaashiria kuwa your opposite sex amekuwa attracted nawe?
 
Upo interested, na yeye kawa interested. ...kama bado huwezi soma ujue muda bado
 
Upo interested, na yeye kawa interested. ...kama bado huwezi soma ujue muda bado
Hiyo hatua ya kutambua kuwa your opposite sex yupo interested nawe ndio haswaa msingi wa swali langu, nnachojua ni kuwa kuna body language ambayo ndio kiashiria. So tuchambue ni viashiria vipi katika hiyo body language hutambulisha kuwa one is interested?
 
337e6baaa5c9ea1287a50205776dd8e3.jpg
 
Macho atatamani awe anakuangalia ila ukimwangalia anakwepesha macho yaani ana nguvu ya kukutanisha macho iyo ujue imooooooo
 
Back
Top Bottom