Bodi ya mikopo hawajibu E-mail wala kupokea simu


willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
743
Likes
420
Points
80
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
743 420 80
Jamani hii bodi mimi sielewi kwanini hawajibu email zetu na hata ukipiga simu hawapokei, nini tatizo au nitumie nauli 70,000 niende Dar. Magufuli komesha hii kero.
 
dangadunguri

dangadunguri

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,282
Likes
1,248
Points
280
dangadunguri

dangadunguri

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,282 1,248 280
jaman hii bodi mi sielewi kwanini hawajibu email zetu na hata ukipiga simu hawapokei nini tatizo au nitumie nauli 70000 niende dar . Magufuli komesha hii kero
Kuna dogo kakosea kutuma pesa hapa ameacha ile S basi ni shida tupu, hawana 24hrs simu za kuwahudumia wateja wao wakati maombi watu wanaomba 24hrs. ni matatizo matupu
 
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
743
Likes
420
Points
80
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
743 420 80
wanasubiri tukosee kutuma maombi ili watunyime mkopo watoto wa maskini
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Jamani hii bodi mimi sielewi kwanini hawajibu email zetu na hata ukipiga simu hawapokei, nini tatizo au nitumie nauli 70,000 niende Dar. Magufuli komesha hii kero.
mkuu heslb wana viburi sana ndugu we chamsingi we nenda mwenyewe kwa mguu hadi ofisi zao na uwakomalie kweli wenzio tulitoka huko.
 
kichwabox

kichwabox

Senior Member
Joined
Feb 14, 2016
Messages
154
Likes
40
Points
45
kichwabox

kichwabox

Senior Member
Joined Feb 14, 2016
154 40 45
tatizo wameajiliwa watoto wa wakubwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,454
Members 474,585
Posts 29,222,693