Bluetooth!!!....LO HII BALAA!

Amoeba

JF-Expert Member
Aug 20, 2009
3,292
768
I overheard this story!
A: Umemcheki yule mrembo mshkaji?
B: Da! Ni balaa kaka, mzuri kama jini! Jamani kuna watu wazuri wazuri dunia hii!!
A: Mm huwa namzimia balaa, lakn hata kumpa salamu tu huwa naogopa!
B: aha ha haaa! we pumba kweli!...utamwambia nini huyo ww...!
C: Dah! ningekuwa mchawi wallah ningempigia misele usiku!
A: Au M na K zingekuwa na BLUETOOTH! Unasechi jina tu, kitu kinachoma ndani!

Nilishindwa kujizuia kucheka, wahahaa haha haaa! Kucheka ni dawa jamani

:yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck:
 

Yegomasika

JF-Expert Member
Mar 21, 2009
13,169
61,236
I overheard this story!
A: Umemcheki yule mrembo mshkaji?
B: Da! Ni balaa kaka, mzuri kama jini! Jamani kuna watu wazuri wazuri dunia hii!!
A: Mm huwa namzimia balaa, lakn hata kumpa salamu tu huwa naogopa!
B: aha ha haaa! we pumba kweli!...utamwambia nini huyo ww...!
C: Dah! ningekuwa mchawi wallah ningempigia misele usiku!
A: Au M na K zingekuwa na BLUETOOTH! Unasechi jina tu, kitu kinachoma ndani!

Nilishindwa kujizuia kucheka, wahahaa haha haaa! Kucheka ni dawa jamani

:yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck::yuck:
Akina Chris Rock wapo wengi tu dunia hii, kuna watu wanaunga story mpaka inakaribia na ukweli~ha ha ha!.
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
217,371
728,466
I overheard this story!
A: Umemcheki yule mrembo mshkaji?
B: Da! Ni balaa kaka, mzuri kama jini! Jamani kuna watu wazuri wazuri dunia hii!!
A: Mm huwa namzimia balaa, lakn hata kumpa salamu tu huwa naogopa!
B: aha ha haaa! we pumba kweli!...utamwambia nini huyo ww...!
C: Dah! ningekuwa mchawi wallah ningempigia misele usiku!
A: Au M na K zingekuwa na BLUETOOTH! Unasechi jina tu, kitu kinachoma ndani!

Nilishindwa kujizuia kucheka, wahahaa haha haaa! Kucheka ni dawa jamani

Bluetooth zinazo ni wewe tu kujua unajichoma ndani kivipi........................
 

drphone

JF-Expert Member
Sep 29, 2009
3,542
276
yani kuringiana kungekwisha na wasiojuakutongoza wangejilia kiulaini ila wangekuwa wanazima bluetooth zao
 

Amoeba

JF-Expert Member
Aug 20, 2009
3,292
768
yani kuringiana kungekwisha na wasiojuakutongoza wangejilia kiulaini ila wangekuwa wanazima bluetooth zao

Dah! hapo komesha! ila wataalam wangeshagundua mbinu ya kuvamia na kuwasha remotely!...te teh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom