Bloggers help tafadhali


D

dongbei

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
63
Likes
3
Points
15
D

dongbei

Member
Joined Jan 18, 2013
63 3 15
​Salute kwenu wadau, Msaada wenu unahitajika sana, Nikiri kwamba sio mtaalam sana wa haya mambo.

Nina blog yangu bado ni mpya kama mwezi hivi baada ya kuifungua, kwa sasa nina experience tatizo ambalo sijui
limetokana na nini na jinsi gani ya kulitatua, tatizo lenyewe ni kwamba,,,,, Kila napofika kwenye BLOGGER DASHBOARD servicee nayoweza access ni create new post na view blog tu, zile nyingine mbili yaani go to post list ambapo unaweza kuona orodha ya post zako ulizozipost kwa blog yako na More Options ambayo unaona functions kama OVERVIEW, POST, PAGES, COMMENTS, LAYOUT, TEMPLATE, SETTINGS na nyinginezo siwezi access.

Nikifungua hapo kwa mfano
OVERVIEW, TEMPLATE au SETTINGS page ina load then inafunguka ambapo inaonekana kwa sekunde sio zaidi ya 5 then inaendelea ku load mwisho inaishia kuwa white blank page. Nimejalibu kila means kadri ya uwezo wangu nimeshindwa kujua tatizo ni nini na solution yake. Inaniwea ngumu kufanya kazi bila hizo options maana ni muhimu sana. Hivo basi wadau naombeni msaada wenu wa mawazo na technical support kwa wale watalaam wa mambo haya.

Karibuni Tafadhali!!
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,439
Likes
9,355
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,439 9,355 280
mara ya mwisho kuzima conputer ni lini? hutokea tatizo kama hilo kama kuna pending installation ambayo inasubiria uzime computer ili installation iendelee.

zima computer then washa halafu nambie
 
D

dongbei

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
63
Likes
3
Points
15
D

dongbei

Member
Joined Jan 18, 2013
63 3 15
mara ya mwisho kuzima conputer ni lini? hutokea tatizo kama hilo kama kuna pending installation ambayo inasubiria uzime computer ili installation iendelee.

zima computer then washa halafu nambie


Nashukuru kaka Mkwawa tatizo lina siku kama nne hivi, so computer nishaizima mara nyingi tu, labda kama unanishauli nijaribu tena kwa sasa, ngoja nifanye hivo nitakujulisha soon
 
D

dongbei

Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
63
Likes
3
Points
15
D

dongbei

Member
Joined Jan 18, 2013
63 3 15
mara ya mwisho kuzima conputer ni lini? hutokea tatizo kama hilo kama kuna pending installation ambayo inasubiria uzime computer ili installation iendelee.

zima computer then washa halafu nambie

Aise bado vile vile mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311