Binti wa Kiyahudi dhidi ya kifo cha Mtume Muhamad

Binti wa Kiyahudi dhidi ya kifo cha Mtume Muhamad

Nani kakudanganya wewe?
Wewe ndiye umedanganywa uislamu upo kabla ya Muhammad

Natangaza dau

1. Je, unaweza kunionyesha kitabu cha Uislamu kilichotumika kabla ya Muhammad?


2. Je, kuna misikiti iliyo imara kihistoria kabla ya karne ya 7 AD kwa ibada ya Uislamu?


3. Je, kuna jamii yoyote iliyofuata Quran na sala, zakat, na hajj kabla ya Muhammad?


4. Ni maandiko gani ya kihistoria yanayothibitisha Uislamu kabla ya Muhammad?


5. Je, jina “Islamu” limeelezewa kama dini kamili na sheria zake kabla ya Muhammad?
 
Wewe ndiye umedanganywa uislamu upo kabla ya Muhammad

Natangaza dau

1. Je, unaweza kunionyesha kitabu cha Uislamu kilichotumika kabla ya Muhammad?


2. Je, kuna misikiti iliyo imara kihistoria kabla ya karne ya 7 AD kwa ibada ya Uislamu?


3. Je, kuna jamii yoyote iliyofuata Quran na sala, zakat, na hajj kabla ya Muhammad?


4. Ni maandiko gani ya kihistoria yanayothibitisha Uislamu kabla ya Muhammad?


5. Je, jina “Islamu” limeelezewa kama dini kamili na sheria zake kabla ya Muhammad?
Hizi ndio akili mbovu unataka uislamu utetewe na watu walio amua kuupinga? ukitaka jambo lolote la kiislamu ni lazima urejee kwenye Quran, hatuwezi tegemea uislamu utetewe na vitabu vingine, ndio maana waafrica wanakuwa wajinga kwa kutegemea historia za wazungu(wakoloni) kuwa ndio historia za kweli wakati wale wanavutia kwao baada ya kufanya uharibifu mkubwa hapa Africa, siku nyingine usiulize maswali ya kipuuzi, lete swali kwenye Quran utajibiwa
 
Hizi ndio akili mbovu unataka uislamu utetewe na watu walio amua kuupinga? ukitaka jambo lolote la kiislamu ni lazima urejee kwenye Quran, hatuwezi tegemea uislamu utetewe na vitabu vingine, ndio maana waafrica wanakuwa wajinga kwa kutegemea historia za wazungu(wakoloni) kuwa ndio historia za kweli wakati wale wanavutia kwao baada ya kufanya uharibifu mkubwa hapa Africa, siku nyingine usiulize maswali ya kipuuzi, lete swali kwenye Quran utajibiwa
Jibu maswali

Quran ni kitabu kimeandikwa juzi tu hapa 🤣

Hakina hata matini manuscript yake

Kwa maana hiyo unataka kusema Afande sele akija na kitabu chake na aseme manabii wa kiyahudi ni dini yake ,tumuamini kupitia kitabu chake ?🤣🤣

Jibu maswali haya naongeza dau 5 millions tuandikishane kabisa


1. Je, unaweza kunionyesha kitabu cha Uislamu kilichotumika kabla ya Muhammad?


2. Je, kuna misikiti iliyo imara kihistoria kabla ya karne ya 7 AD kwa ibada ya Uislamu?


3. Je, kuna jamii yoyote iliyofuata Quran na sala, zakat, na hajj kabla ya Muhammad?


4. Ni maandiko gani ya kihistoria yanayothibitisha Uislamu kabla ya Muhammad?


5. Je, jina “Islamu” limeelezewa kama dini kamili na sheria zake kabla ya Muhammad?
 
Uislamu umekuja na Muhammad mwaka 600s

Quran imekuwa EDITED na Kufanywa standard mwaka 1924

Ukristo una miaka mingapi? Na ni ukristo upi? Maana ziko version tofauti hivyo ili tujue kila siku humu miaka ef2 miaka ef 2 shwain
 
Jibu maswali

Quran ni kitabu kimeandikwa juzi tu hapa 🤣

Hakina hata matini manuscript yake

Kwa maana hiyo unataka kusema Afande sele akija na kitabu chake na aseme manabii wa kiyahudi ni dini yake ,tumuamini kupitia kitabu chake ?🤣🤣

Jibu maswali haya naongeza dau 5 millions tuandikishane kabisa
Ukisema juzi una maanisha nini? unataka manuscript ya aina gani kutoka katika Quran? unajua wakati mwengine ukitoa mifano uwe unatafakari hapa tunazungumzia Uislamu , ni kichaa pekee ndio anategemea kuwa eti Uislamu utatetewa na vitabu vingine, wakati hata hivyo vitabu vingine vyenyewe vina hitilafu nyingi sana , Uislamu ni Quran na Sunah sio vinginevyo ulizwa swali utajibiwe sio kuuliza mambo ya kitoto na mifano mfu yakina Afande Sele
 
Ukristo una miaka mingapi? Na ni ukristo upi? Maana ziko version tofauti hivyo ili tujue kila siku humu miaka ef2 miaka ef 2 shwain
Uislamu dini ya juzi ndio maana imekopa na kuiba desturi za watu ushahidi wa kutosha upo

Ukristo umetokana na ahadi na unabii wa Agano la Kale, ambao ulianza maelfu ya miaka kabla ya Kristo kupitia Ibrahimu, Isaka, na Yakobo, mizizi ya Ukristo ipo tangu kipindi cha Ibrahimu (takriban miaka 4,000 iliyopita).
 
Ukisema juzi una maanisha nini? unataka manuscript ya aina gani kutoka katika Quran? unajua wakati mwengine ukitoa mifano uwe unatafakari hapa tunazungumzia Uislamu , ni kichaa pekee ndio anategemea kuwa eti Uislamu utatetewa na vitabu vingine, wakati hata hivyo vitabu vingine vyenyewe vina hitilafu nyingi sana , Uislamu ni Quran na Sunah sio vinginevyo ulizwa swali utajibiwe sio kuuliza mambo ya kitoto na mifano mfu yakina Afande Sele
Sasa hiyo dini si famba tu,

Uislamu unakuja watu wanaona ,unakuja umekuta Kuna historia ambayo kwa makusudi Quran na tapeli Muhammad wakaibagaza

Ndio maana nimekupa mfano wa afande sele

Uislamu na uongo ni ndege warukao pamoja

Ona kama hivi

Al Aqsa ya Jerusalem ilimaliziwa kujengwa 691 AD wakati mtume Mohammad alikufa 632AD, hivyo kama angekuwa alienda Jerusalem basi labda alifikia vichakani. Dome of the Rock waliimalizia kujenga 705 AD. na waliijenga juu ya hekalu la Daudi. Uislamu umejikita kwenye uongo mtupu. Hata huyo Issa wanayemtaja kwenye Quran ni uongo mtupu. Yesu hana story zinazolingana na issa. Ati mama yake Issa kaka yake alikuwa Haruni(yule aliyeishi wakati wa mussa). Allah=Shetani.
 
Sasa hiyo dini si famba tu,

Uislamu unakuja watu wanaona ,unakuja umekuta Kuna historia ambayo kwa makusudi Quran na tapeli Muhammad wakaibagaza

Ndio maana nimekupa mfano wa afande sele

Uislamu na uongo ni ndege warukao pamoja

Ona kama hivi

Al Aqsa ya Jerusalem ilimaliziwa kujengwa 691 AD wakati mtume Mohammad alikufa 632AD, hivyo kama angekuwa alienda Jerusalem basi labda alifikia vichakani. Dome of the Rock waliimalizia kujenga 705 AD. na waliijenga juu ya hekalu la Daudi. Uislamu umejikita kwenye uongo mtupu. Hata huyo Issa wanayemtaja kwenye Quran ni uongo mtupu. Yesu hana story zinazolingana na issa. Ati mama yake Issa kaka yake alikuwa Haruni(yule aliyeishi wakati wa mussa). Allah=Shetani.
Binadamu wa kwanza hakuwa Mkristo wala myahudi , sasa unatulazimisha vipi kila jambo tuwasikilize wao wakati hata binadamu wa kwanza hakuwa na imani yao ilo moja, Quran ipo duniani toka karne ya saba yaaani zaidi ya miaka 1400, imekuja kufundisha imani ya kweli kabisa na kuondoa kila aina ya uchafu wa imani zingine zilizo kuwepo, nakukumbusha WAYAHUDI hawamtambui Mungu wenu Yesu , kwa Wayahudi imani ya Yesu ni utapeli wa mchana kweupe maana AGANO JIPYA WAMELIKATAA ni UTAPELI, sasa njoo kwa WAKRISTO wenyewe kitabu kilichojadiliwa tena na kupunguzwa karne ya 16 (1885) nacho cha kujadili Wakatoliki ndio wamebaki na vitabu 73, lakini wengine WAMEEDIT mpaka 66 hawa ni waprotestant, wametoa vitabu 7 kuwa havina pumzi ya Mungu , sasa watu kama hawa wanao weza kuedit vitabu watakavyo ni kichaa pekee anaweza kuwasikiliza, tena kwa taarifa yako walitaka kutoa na vingine kama Yakobo, Ufunuo wenzake wakampige STOP ndugu Martin Luther , hiki sio kitabu ni takataka ndio maana hata Mjerumani Martin Luther hakumuona hata Yesu lakini kafuta vitabu na watu wametii
 
Uislamu dini ya juzi ndio maana imekopa na kuiba desturi za watu ushahidi wa kutosha upo

Ukristo umetokana na ahadi na unabii wa Agano la Kale, ambao ulianza maelfu ya miaka kabla ya Kristo kupitia Ibrahimu, Isaka, na Yakobo, mizizi ya Ukristo ipo tangu kipindi cha Ibrahimu (takriban miaka 4,000 iliyopita).
Ukristo upi unasema wewe huu wa vitabu 73 au vile 66 vya Martin Luther ?watu wanakataa vitabu kama magazeti ya Shigongo wakati hata huyo Yesu hawakumuona inashangaza sana, kwanza hata hao wayahudi hawatambui huyo Mungu wenu Yesu na mafundisho yake, nyie ndio mnalazimisha , sasa watu kama hawa sisi tuwasikilize eti kwa lipi,!! UISLAMU unajitosheleza kwa nondo zake, wewe endelea kukumbatia wayahudi wakati hawana mpango hata na huyo Mungu wako wa mchongo Yesu
 
Binadamu wa kwanza hakuwa Mkristo wala myahudi , sasa unatulazimisha vipi kila jambo tuwasikilize wao wakati hata binadamu wa kwanza hakuwa na imani yao ilo moja, Quran ipo duniani toka karne ya saba yaaani zaidi ya miaka 1400, imekuja kufundisha imani ya kweli kabisa na kuondoa kila aina ya uchafu wa imani zingine zilizo kuwepo, nakukumbusha WAYAHUDI hawamtambui Mungu wenu Yesu , kwa Wayahudi imani ya Yesu ni utapeli wa mchana kweupe maana AGANO JIPYA WAMELIKATAA ni UTAPELI, sasa njoo kwa WAKRISTO wenyewe kitabu kilichojadiliwa tena na kupunguzwa karne ya 16 (1885) nacho cha kujadili Wakatoliki ndio wamebaki na vitabu 73, lakini wengine WAMEEDIT mpaka 66 hawa ni waprotestant, wametoa vitabu 7 kuwa havina pumzi ya Mungu , sasa watu kama hawa wanao weza kuedit vitabu watakavyo ni kichaa pekee anaweza kuwasikiliza, tena kwa taarifa yako walitaka kutoa na vingine kama Yakobo, Ufunuo wenzake wakampige STOP ndugu Martin Luther , hiki sio kitabu ni takataka ndio maana hata Mjerumani Martin Luther hakumuona hata Yesu lakini kafuta vitabu na watu wametii
Biblia ya Kanisa Katoliki ina vitabu 73, ikilinganishwa na Biblia ya Protestant yenye vitabu 66. Hivyo, ile ya vitabu 73 haiwezi kusema Biblia imebadilishwa; vitabu vilivyozidi 66 ni vitabu vya historia tu, havibadilishi msingi wa mafundisho ya Kikristo au ujumbe wa wokovu.

Manuskripti za Biblia zinathibitisha uthabiti wake kwa karne nyingi

Codex Sinaiticus (karne ya 4, takriban 330–360 AD) – lina Agano Jipya zima na sehemu ya Agano la Kale.

Codex Vaticanus (karne ya 4, takriban 325–350 AD) – lina Agano la Kale na Jipya.

Dead Sea Scrolls (karne ya 3 BC – 1 AD) – zina sehemu kubwa za Agano la Kale, zikithibitisha maandiko ya zamani kabla ya Yesu.

Historia ya mwanadamu inaanzia kwa Adamu na Hawa, hii inapatikana wazi kwenye Biblia. Je, Quran inaweza kutupa jina la mke wa Adamu au historia ya mwanzo wa binadamu? 🤔

Hii Quran unayotamba nayo Unajua ni famba la juzi tu hapo misri?
 
Ukristo upi unasema wewe huu wa vitabu 73 au vile 66 vya Martin Luther ?watu wanakataa vitabu kama magazeti ya Shigongo wakati hata huyo Yesu hawakumuona inashangaza sana, kwanza hata hao wayahudi hawatambui huyo Mungu wenu Yesu na mafundisho yake, nyie ndio mnalazimisha , sasa watu kama hawa sisi tuwasikilize eti kwa lipi,!! UISLAMU unajitosheleza kwa nondo zake, wewe endelea kukumbatia wayahudi wakati hawana mpango hata na huyo Mungu wako wa mchongo Yesu
Hivi wanaojipendekeza na kuiba desturi za wayahudi ni nani kama si nyie ?

Ukristo una mizizi ya Uyahudi, Yesu na mitume wote ni jews


Sasa wewe muarabu tuambie kwanini mnajipendekeza kwa wayahudi na kuwazushia kuwa ni wapagani(Islam)?

Quran imejaa maneno na hadithi za Kiyahudi, lakini waislamu wengi hamjui hata maana zake.🤣🤣🤣

Ukweli ni huu, na unatakiwa ujue wokovu unatoka kwa Wayahudi.

Mungu alichagua taifa la Israeli, alituma manabii wake, na hii ndiyo msingi wa Biblia.

Majina ya mashujaa, manabii, na vizazi vyote vilivyo kwenye Biblia vinatoka kwa Wayahudi.

Hata mbingu yenyewe itakuwa na majina 12 ya kabila za Israeli, ikithibitisha kwamba historia ya wokovu inatokea kwa Wayahudi.

Kuhusu vitabu 73 vya Kanisa Katoliki dhidi ya 66 vya Martin Luther,

Warumi 3
1 Basi Myahudi ana ziada gani? Na kutahiriwa kwafaa nini?

2 Kwafaa sana kwa kila njia. Kwanza kwa kuwa wamekabidhiwa mausia ya Mungu.

3 Ni nini, basi, ikiwa baadhi yao hawakuamini? Je! Kutokuamini kwao kutaubatili uaminifu wa Mungu?

4 Hasha! Mungu aonekane kuwa amini na kila mtu mwongo; kama ilivyoandikwa, Ili ujulike kuwa una haki katika maneno yako, Ukashinde uingiapo katika hukumu.
 
Hivi wanaojipendekeza na kuiba desturi za wayahudi ni nani kama si nyie ?

Ukristo una mizizi ya Uyahudi, Yesu na mitume wote ni jews


Sasa wewe muarabu tuambie kwanini mnajipendekeza kwa wayahudi na kuwazushia kuwa ni wapagani(Islam)?

Quran imejaa maneno na hadithi za Kiyahudi, lakini waislamu wengi hamjui hata maana zake.🤣🤣🤣

Ukweli ni huu, na unatakiwa ujue wokovu unatoka kwa Wayahudi.

Mungu alichagua taifa la Israeli, alituma manabii wake, na hii ndiyo msingi wa Biblia.

Majina ya mashujaa, manabii, na vizazi vyote vilivyo kwenye Biblia vinatoka kwa Wayahudi.

Hata mbingu yenyewe itakuwa na majina 12 ya kabila za Israeli, ikithibitisha kwamba historia ya wokovu inatokea kwa Wayahudi.

Kuhusu vitabu 73 vya Kanisa Katoliki dhidi ya 66 vya Martin Luther,

Warumi 3
1 Basi Myahudi ana ziada gani? Na kutahiriwa kwafaa nini?

2 Kwafaa sana kwa kila njia. Kwanza kwa kuwa wamekabidhiwa mausia ya Mungu.

3 Ni nini, basi, ikiwa baadhi yao hawakuamini? Je! Kutokuamini kwao kutaubatili uaminifu wa Mungu?

4 Hasha! Mungu aonekane kuwa amini na kila mtu mwongo; kama ilivyoandikwa, Ili ujulike kuwa una haki katika maneno yako, Ukashinde uingiapo katika hukumu.
Hamis kilaza
 
Mtoto lain lain la makao makuu ya upinde tel Aviv
Mudy kawaruhusu
FB_IMG_1760354418547.jpg
 
😁😁😁 Hio katumie kwaajir ya kuongopea makafiri wenzako sisi tunajua maana yake, kama unabisha weka mistari 3 nyuma na mbele ya hiyo aya kama ujakimbia
Mimi nikuwekee Tena?🤣🤣

Aya zipo wazi kabisa

Na hadithi kabisa zinasema kwa uwazi kabisa 🤣🤣

FB_IMG_1760033217803.jpg
 
Huyu Mwamba sio wa kumchokoza chokoza hasa ninyi maamuma:
Atawafedhehesha na kuidhalilisha Dini ya haki:

Maana anazidi kuyaweka wazi maandiko ambayo mnayafichaficha:

Hii Dini mbona inajulikana sana tu na kila msomi:
Ila ni basi tu tunawaachia wenyewe
Cc#Pikipiki za Honda#
 
Back
Top Bottom