Binti wa Kiyahudi dhidi ya kifo cha Mtume Muhamad

Binti wa Kiyahudi dhidi ya kifo cha Mtume Muhamad

Kwahyo Yesu sio nabii na sio Mungu kwako kisa wayahud wanamkataa had leo
Wayahudi wanaomkataa sio wote ,

Kwani hujui wale mitume wote walikuwa wayahudi, Paulo alikuwa myahudi

Hujui Kuna Messianic Faith

Yesu ni Mungu ,Yesu ni zaidi ya nabii

Usimuweke Yesu KUNDI moja na matapeli kina muhamad,
 
Wayahudi wanaomkataa sio wote ,

Kwani hujui wale mitume wote walikuwa wayahudi, Paulo alikuwa myahudi

Hujui Kuna Messianic Faith

Yesu ni Mungu ,Yesu ni zaidi ya nabii

Usimuweke Yesu KUNDI moja na matapeli kina muhamad,
Kwan hakuna wayahud waislamu?

Yesu ni MUNGU kwa iman yako usifos kila mtu amuone MUNGU
 
Kabla ujio wa Allah, kulikua na miungu wengine waliojaribu kufuta Wayahudi kwenye ardhi yao wakashindwa, miungu kama vile Baal wa wafilisiti wlishindwa.

adriz MOTOCHINI
 
Kwan hakuna wayahud waislamu?

Yesu ni MUNGU kwa iman yako usifos kila mtu amuone MUNGU
Nimefosi wapi?

Uislamu si dini mpya tu ya juzi imekuja imekufa Kuna dini za watu na vitabu vyao

Kabla ya Muhammad hapajawahi kuwepo myahudi muislamu

Yesu ni Mungu kwa mujibu wa Torati manabii na injili

Muhammad ni nabii wa uongo tapeli na mwizi wa wake za watu
 
Nimefosi wapi?

Uislamu si dini mpya tu ya juzi imekuja imekufa Kuna dini za watu na vitabu vyao

Kabla ya Muhammad hapajawahi kuwepo myahudi muislamu

Yesu ni Mungu kwa mujibu wa Torati manabii na injili

Muhammad ni nabii wa uongo tapeli na mwizi wa wake za watu
Ukristo ulianza lini? Na wayahudi wakisema ukristo dini ya juzi watakua wanakosea? Na mabudha na wahindu wakisema hiv?

Weka andiko la torat kuwa yesu Mungu

Kashfa zako kwa Muhammad ni cognitive dissonance tu ndo inakusumbua sina haja ya kujisumbua hapa lkn maswal hapo juu ya jibu
 
Ukristo ulianza lini? Na wayahudi wakisema ukristo dini ya juzi watakua wanakosea? Na mabudha na wahindu wakisema hiv?

Weka andiko la torat kuwa yesu Mungu

Kashfa zako kwa Muhammad ni cognitive dissonance tu ndo inakusumbua sina haja ya kujisumbua hapa lkn maswal hapo juu ya jibu
Kwani Sisi tunasema Ukristo upo kabla ya Jews?

Jews ndio umezaa Ukristo kupitia Yesu

Hapa nazungumzia utapeli wenu, eti uislamu upo kabla ya Muhammad 🤣🤣

Halafu unamfananisha Yesu na tapeli Muhammad ambaye alikuja na dini yake ambayo kaiba taratibu za watu

Kaiba had mungu wa kipagani wa alkaaba Allah

Uislamu bila uongo hauwezi kuwepo
 
Kwani Sisi tunasema Ukristo upo kabla ya Jews?

Jews ndio umezaa Ukristo kupitia Yesu

Hapa nazungumzia utapeli wenu, eti uislamu upo kabla ya Muhammad 🤣🤣

Halafu unamfananisha Yesu na tapeli Muhammad ambaye alikuja na dini yake ambayo kaiba taratibu za watu

Kaiba had mungu wa kipagani wa alkaaba Allah

Uislamu bila uongo hauwezi kuwepo
Weka ushaid kama ukristo ulianza kabla ya uyahudi ACHA porojo

Kuhusu Muhammad saw ata utukane vipi unajichosha tu
 
Weka ushaid kama ukristo ulianza kabla ya uyahudi ACHA porojo

Kuhusu Muhammad saw ata utukane vipi unajichosha tu
Kuna sehemu nimesema ulianza kabla ya Uyahudi?🤣🤣

Mbona unapaniki

Ukristo ni zao kutoka Uyahudi una mizizi hiyo kupitia Yesu kristo ambaye ni myahudi pia kutoka kabila la Yuda


Uislamu ni dini mpya imekuja watu wanaiona imejaa uongo na uzushi


Ndio maana ukiambiwa leta ushahidi hata wakuokoteza unaoonesha paliwahi kuwepo uislamu kabla ya Muhammad na Quran,huwezi kupata hata jiwe tu

Unajua kwanini?

Sababu Uislamu ni dini ya Allah mungu wakipagani wa kiarabu
 
🤣🤣🤣.kwani wayahudi walimkubali mtume gani au nabii gani.?
Ikiwa yesu NDUGU yao walimkataa itakuwa mtume?
 
Kuna sehemu nimesema ulianza kabla ya Uyahudi?🤣🤣

Mbona unapaniki

Ukristo ni zao kutoka Uyahudi una mizizi hiyo kupitia Yesu kristo ambaye ni myahudi pia kutoka kabila la Yuda


Uislamu ni dini mpya imekuja watu wanaiona imejaa uongo na uzushi


Ndio maana ukiambiwa leta ushahidi hata wakuokoteza unaoonesha paliwahi kuwepo uislamu kabla ya Muhammad na Quran,huwezi kupata hata jiwe tu

Unajua kwanini?

Sababu Uislamu ni dini ya Allah mungu wakipagani wa kiarabu
UkRisto gani ni zao la uyahudi?

Kwan uyahudi ulivokuja watu hakuuona? Na ukristo je ulivokuja watu hawakuuona?

Au unamaana gani kijana?
 
UkRisto gani ni zao la uyahudi?

Kwan uyahudi ulivokuja watu hakuuona? Na ukristo je ulivokuja watu hawakuuona?

Au unamaana gani kijana?
Uongo unakodanganya kuwa Uislamu ulikuwepo kabla uache

Uislamu ni dini ya juzi tu hapa imejaa uongo
 
Hadi ukristo ni dini ya juzi
Ukristo una zaidi ya miaka 2000 wewe kenge

Muhammad kaja na uislamu juzi tu amejaza ujinga mwingi sana

Anawadanganyeni ulikuwepo kabla🤣🤣
 
Ukristo una zaidi ya miaka 2000 wewe kenge

Muhammad kaja na uislamu juzi tu amejaza ujinga mwingi sana

Anawadanganyeni ulikuwepo kabla🤣🤣
We jamaa unamatatzo sio bure, nimekuuliza wayahudi wakisema ukristo ni dini ya juzi utakubali au utakataa?

Na unaposema juzi unakua unamaanisha ni Yani?
 
We jamaa unamatatzo sio bure, nimekuuliza wayahudi wakisema ukristo ni dini ya juzi utakubali au utakataa?

Na unaposema juzi unakua unamaanisha ni Yani?
Mimi na dili na wayahudi hapa ?

Wewe ni myahudi ?

Myahudi akisema tunakubali maana Ukristo chain yake ni kwenye Uyahudi

Rudi kwenye mada yako ,

Uislamu ni dini ya juzi imejaa uongo

Unabisha?
 
Ukristo una zaidi ya miaka 2000 wewe kenge

Muhammad kaja na uislamu juzi tu amejaza ujinga mwingi sana

Anawadanganyeni ulikuwepo kabla🤣🤣

Ukristo- crucification occurred 30-33CE. = 1992-1995 years

First appearence of name 'Chrsitian' in antioch ~45CE =
1980

First Trinity appeared 325CE =
1700 years

Roman Christaniy 380CE ~ 1645 years

Christianity is between 1645 and 1980
 
Ukristo- crucification occurred 30-33CE. = 1992-1995 years

First appearence of name 'Chrsitian' in antioch ~45CE =
1980

First Trinity appeared 325CE =
1700 years

Roman Christaniy 380CE ~ 1645 years

Christianity is between 1645 and 1980
Uislamu umekuja na Muhammad mwaka 600s

Quran imekuwa EDITED na Kufanywa standard mwaka 1924
 
Nchi yenyewe ya Israel imejengwa kwa kuua wenyeji, unataka watu wawaache tu hata kama usalama wao upo kwenye mashaka?kama waliweza kumtundika Yesu ambaye ni Mungu wenu kama nyama ya Ng'ombe sasa kuweka sumu kwa muhamadi inakuwaje habari kubwa!!
 
Back
Top Bottom