Binti ana miaka 28 ila hajawahi kufika kileleni!

Binti ana miaka 28 ila hajawahi kufika kileleni!

Waliosema kuishi kwingi kuona mengi hawakukosea hata kidogo.

Wakuu, finally nimependa. Sikujua kwamba wakati wa kuoa ukifika basi hutahitaji kushawishiwa au kulazimishwa. Nimepata kabinti kangu ambako pamoja na madhaifa yake na yangu lakini bado tuna-bond.

Kama ni mpango wa Mungu, basi natazamia kumuweka ndani siku za usoni, tukijaliwa uzima. Uzinzi sasa basi.

Nimeweka huu uzi ili nipate maarifa zaidi juu ya maumbile ya namna hii kwa wadada. Tangu nifahamiane na huyu binti tumekutana kimwili mara 2 tu. Kiukweli bado ni mshamba kwenye mapenzi, hana maujuzi lakini nashukuru anafundishika.

Kwenye mahusiano yangu yote ni mwiko kutomfikisha mwanamke kileleni. Huwa najua nimemfikisha kwa dalili mbalimbali, ukumbuke kwamba dalili hizi zinatofautiana kati ya mwanamke mmoja na mwingine, ingawa wapo wanaofeki pia.

Huyu niliyenaye sasa, day one wakati wa tendo alionekana amefika japokuwa sikuwa na uhakika. Ikabidi nimuulize, akanijibu kwamba tangu aanze kuwa kwenye mahusiano hajui mwanamke akifika anajisikiaje! Akasema dalili yake kubwa ni kuloa ukeni, na ni kweli siku hiyo alikuwa ameloa. Bado sikuelewa kwanini katika umri wa miaka 28 bado hajui kama amefika kileleni au la?

Jana ndio day 2, nikasema nibadilishe approach, nikamuandaa kwa muda mrefu zaidi, nikashuka hadi chumvini, aisee alibadilika hadi nikaogopa, kuna wakati aliishiwa nguvu hata macho yakawa hayafunguki! Nikamalizia kwa ku-sex nae.

Nilipomaliza tu akalala kama saa moja na robo ndio akaamka. Wakati huo nilikuwa jikoni namuandalia dinner. Nikashtukia mtu kanibusu kwa nyuma halafu akanikumbatia kwa nguvu! Alichokuwa anasema ni asante! asante! asante!

Ndio akaanza kujisemesha kwamba tangu aanze mapenzi hajawahi kuisikia hali aliyoisikia. Nikamuuliza amejisikiaje? Akasema alivyojisikia havielezeki. Ila alipata raha ambayo hajawahi kuipata kwenye mapenzi.

Mara asifie kwamba nimemuweza. Akasema alivyojisikia alikua anakusikia tu kutoka kwenye stori za marafiki zake wa kike! Wakuu, ile excitement haikuwa ya kawaida. Kwa kifupi alikuwa restless. Nikajua tu kwamba ndio atakuwa amefika kileleni kwa mara ya kwanza!

Kwa maelezo yake anasema amesha-date na wanaume 3 kabla yangu (ingawa wanaweza wakawa wamezidi).

Hivi, kuna binti au mshkaji humu ndani ambaye ameshakutana na experience kama hii? Inawezekana huyu binti ili afike kileleni ni lazima afikiwe chumvini? Kwasababu haiwezekani wanaume wote hao 3 au pengine zaidi wawe nae kwenye mahusiano kwa nyakati tofauti bila kumfikisha!

Au ana tatizo lolote la kitabibu? Natamani sana kumuweka ndani. So please share your experience.

Thank you in advance!
Chief apa umeshayatimba oa tu na uongeze juhudi zaidi
 
Waliosema kuishi kwingi kuona mengi hawakukosea hata kidogo.

Wakuu, finally nimependa. Sikujua kwamba wakati wa kuoa ukifika basi hutahitaji kushawishiwa au kulazimishwa. Nimepata kabinti kangu ambako pamoja na madhaifa yake na yangu lakini bado tuna-bond.

Kama ni mpango wa Mungu, basi natazamia kumuweka ndani siku za usoni, tukijaliwa uzima. Uzinzi sasa basi.

Nimeweka huu uzi ili nipate maarifa zaidi juu ya maumbile ya namna hii kwa wadada. Tangu nifahamiane na huyu binti tumekutana kimwili mara 2 tu. Kiukweli bado ni mshamba kwenye mapenzi, hana maujuzi lakini nashukuru anafundishika.

Kwenye mahusiano yangu yote ni mwiko kutomfikisha mwanamke kileleni. Huwa najua nimemfikisha kwa dalili mbalimbali, ukumbuke kwamba dalili hizi zinatofautiana kati ya mwanamke mmoja na mwingine, ingawa wapo wanaofeki pia.

Huyu niliyenaye sasa, day one wakati wa tendo alionekana amefika japokuwa sikuwa na uhakika. Ikabidi nimuulize, akanijibu kwamba tangu aanze kuwa kwenye mahusiano hajui mwanamke akifika anajisikiaje! Akasema dalili yake kubwa ni kuloa ukeni, na ni kweli siku hiyo alikuwa ameloa. Bado sikuelewa kwanini katika umri wa miaka 28 bado hajui kama amefika kileleni au la?

Jana ndio day 2, nikasema nibadilishe approach, nikamuandaa kwa muda mrefu zaidi, nikashuka hadi chumvini, aisee alibadilika hadi nikaogopa, kuna wakati aliishiwa nguvu hata macho yakawa hayafunguki! Nikamalizia kwa ku-sex nae.

Nilipomaliza tu akalala kama saa moja na robo ndio akaamka. Wakati huo nilikuwa jikoni namuandalia dinner. Nikashtukia mtu kanibusu kwa nyuma halafu akanikumbatia kwa nguvu! Alichokuwa anasema ni asante! asante! asante!

Ndio akaanza kujisemesha kwamba tangu aanze mapenzi hajawahi kuisikia hali aliyoisikia. Nikamuuliza amejisikiaje? Akasema alivyojisikia havielezeki. Ila alipata raha ambayo hajawahi kuipata kwenye mapenzi.

Mara asifie kwamba nimemuweza. Akasema alivyojisikia alikua anakusikia tu kutoka kwenye stori za marafiki zake wa kike! Wakuu, ile excitement haikuwa ya kawaida. Kwa kifupi alikuwa restless. Nikajua tu kwamba ndio atakuwa amefika kileleni kwa mara ya kwanza!

Kwa maelezo yake anasema amesha-date na wanaume 3 kabla yangu (ingawa wanaweza wakawa wamezidi).

Hivi, kuna binti au mshkaji humu ndani ambaye ameshakutana na experience kama hii? Inawezekana huyu binti ili afike kileleni ni lazima afikiwe chumvini? Kwasababu haiwezekani wanaume wote hao 3 au pengine zaidi wawe nae kwenye mahusiano kwa nyakati tofauti bila kumfikisha!

Au ana tatizo lolote la kitabibu? Natamani sana kumuweka ndani. So please share your experience.

Thank you in advance!
Kuna Mmama ( Mke wa Afande ) Nyumba za katikati ya Njia Panda Kawe na Daraja la Mlalakuwa ana Watoto Wanne na ni Umri wa miaka 41 sasa huku akiwa katika Ndoa kwa miaka 21 niliwahi Kumbandua na akanishangaa mno kuwa nimewazaje Kumkojoza wakati miaka yote hiyo yuko na Mumewe na Kazaa hakuweza?

Kiukweli alinipenda hadi akawa anataka Kukufuru na nakumbuka kuna Siku alinialiks Ofisini Kwake Kumtembelea ambapo katika hali isiyokuwa ya Kawaida alinilazimisha Nimkaze ( Nimchape nao ) mule mule Ofisini Kwake na Mimi Mtoto wa Kizanaki na Kimakuwa GENTAMYCINE ninavyopenda Mbunye kuliko hata Ugali na Makande nikamtia Kimoko ( Kimoja ) cha Fiston Kalala Mayele na akafurahi mno japo kuna Faili moja nililichafua kwa Kudondokewa na Mbegu zangu.

Baada ya kuona anazidi tu Kupagawa na Mimi ( japo nilimwambia twende taratibu ili Mumewe Afande asijue ) nikaona hasikii na ndiyo anazidi tu Kachanganyikiwa nami huku nikikiona kabisa Kifo kile Kinakuja Kwangu na Nyimbo ya Parapanda inakuja na kuondoka Masikioni mwangu nikaamua Kumtosa kwa haraka kuhama Eneo na mpaka kubadili namba yangu ya Simu ili asinipate tena na tokea hiyo 2013 hadi leo 2023 sijui alipo wala hajui nilipo japo huwa namuona Facebook kwa Kutumia Fake Account akiwa ameshaanza Kuzeeka sasa.

Ni kweli Wanawake wengi hawakojozwi.
 
Sasa atakupigaje vijisenti vyako Kama hatakusifia kwq uongo huo?, Mwanaume umeambiwa ishi na hawa viumbe kwa akili. Endelea kuumia hata juzi huyu huyu nilikuwa nae mm na kaniambia hivihivi.
 
Kuna Mmama ( Mke wa Afande ) Nyumba za katikati ya Njia Panda Kawe na Daraja la Mlalakuwa ana Watoto Wanne na ni Umri wa miaka 41 sasa huku akiwa katika Ndoa kwa miaka 21 niliwahi Kumbandua na akanishangaa mno kuwa nimewazaje Kumkojoza wakati miaka yote hiyo yuko na Mumewe na Kazaa hakuweza?

Kiukweli alinipenda hadi akawa anataka Kukufuru na nakumbuka kuna Siku alinialiks Ofisini Kwake Kumtembelea ambapo katika hali isiyokuwa ya Kawaida alinilazimisha Nimkaze ( Nimchape nao ) mule mule Ofisini Kwake na Mimi Mtoto wa Kizanaki na Kimakuwa GENTAMYCINE ninavyopenda Mbunye kuliko hata Ugali na Makande nikamtia Kimoko ( Kimoja ) cha Fiston Kalala Mayele na akafurahi mno japo kuna Faili moja nililichafua kwa Kudondokewa na Mbegu zangu.

Baada ya kuona anazidi tu Kupagawa na Mimi ( japo nilimwambia twende taratibu ili Mumewe Afande asijue ) nikaona hasikii na ndiyo anazidi tu Kachanganyikiwa nami huku nikikiona kabisa Kifo kile Kinakuja Kwangu na Nyimbo ya Parapanda inakuja na kuondoka Masikioni mwangu nikaamua Kumtosa kwa haraka kuhama Eneo na mpaka kubadili namba yangu ya Simu ili asinipate tena na tokea hiyo 2013 hadi leo 2023 sijui alipo wala hajui nilipo japo huwa namuona Facebook kwa Kutumia Fake Account akiwa ameshaanza Kuzeeka sasa.

Ni kweli Wanawake wengi hawakojozwi.
Nashukuru sana mkuu GENTAMYCINE kwa ushuhuda huu [emoji28].

Kuna watu wanadhani naleta drama humu, kumbe uhalisia ni kwamba wanawake wengi tu pengine hata waliozaa tayari, hawajawahi kufika kileleni!
 
Back
Top Bottom