Bin Kazumari: Simba wascreenshoot msimamo wa ligue

Bin Kazumari: Simba wascreenshoot msimamo wa ligue

Simba kumfunga tena Yanga msimu huu uwezekano upo na ni mkubwa hasa kama wataacha ujinga wa kupanga kikosi kwa mazoea ila sioni timu nyingine inaweza kuifunga Yanga na hapa naongelea kwa uwezo wa uwanjani na pia kwa mbinu za nje ya uwanja.
Kama mlipumuliwa kisogoni mechi ya ngao mpaka mkawa mnapoteza muda ngoma iende kwenye matuta, wakati huo kina baleke, miksoni, chama wakifichwa Kama vile awapo uwanjani ndio mtawaweza yanga kwenye ligi?
 
Uzuri alichukua ngao na akawa wa kwanza kuongoza ligi.Bubu atatuua kwa miungurumo yake.
 
Akili za uto zina mavi matupu!! Mlitupumulia halafu mkashinda stupid
Kama mlipumuliwa kisogoni mechi ya ngao mpaka mkawa mnapoteza muda ngoma iende kwenye matuta, wakati huo kina baleke, miksoni, chama wakifichwa Kama vile awapo uwanjani ndio mtawaweza yanga kwenye ligi?
 
Back
Top Bottom