Bima ya mke/mme

Senator p

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Posts
282
Reaction score
43
Kuna kampun imeamua kuanzisha bima ya mke/mme,kwa hyo wale wenye wame au wake wanatakiwa wawekeze ili mmoja wenu akifa au kuachana hii bima ikupe mke/mme mwingine.

Wekeza maisha,wekeza mwenzio.
 
Kuna kampun imeamua kuanzisha bima ya mke/mme,kwa hyo wale wenye wame au wake wanatakiwa wawekeze ili mmoja wenu akifa au kuachana hii bima ikupe mke/mme mwingine.

Wekeza maisha,wekeza mwenzio.

ka sijaoa?naruhusiwa kuwekaga?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…