Katrina destroyed TX, Arkansas and Louisiana, the red states. Think before kuweka ujinga hapa. Billy Graham ain't GOD or Jesus. He can say whatever he wanna sayndo bwana ako alivokuambia
Katrina destroyed TX, Arkansas and Louisiana, the red states. Think before kuweka ujinga hapa. Billy Graham ain't GOD or Jesus. He can say whatever he wanna say
huyu tushamzoea mabwana zake ni republicans ndio maana anashabikia wazungu wakati yeye ni mtoto wa uswazi full
Chezea sheriff
Wachungaji wanaanza kusema hurricane sandy ni sababu ya ma gay.na ukiangalia state zilizoadhirika ni Za democratic tu. vote biblical or msaafu unavyosema
Mkuu ukiweka swala la rangi pembeni, chama cha uyo unayemuita mzungu kina sera zinazotetea maslahi ya watu maskini hasa weusi kuliko sera za yule jamaa mweusi mtetezi wa ushoga anayetetea maslahi ya matajiri zaidi.huyu tushamzoea mabwana zake ni republicans ndio maana anashabikia wazungu wakati yeye ni mtoto wa uswazi full
Mkuu ukiweka swala la rangi pembeni, chama cha uyo unayemuita mzungu kina sera zinazotetea maslahi ya watu maskini hasa wamarekani weusi kuliko sera za yule jamaa mweusi mtetezi wa ushoga anayetetea maslahi ya matajiri zaidi.
Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Wachungaji wanaanza kusema hurricane sandy ni sababu ya ma gay.na ukiangalia state zilizoadhirika ni Za democratic tu. vote biblical or msaafu unavyosema
Kamsalimie Billy GrahamWachungaji wanaanza kusema hurricane sandy ni sababu ya ma gay.na ukiangalia state zilizoadhirika ni Za democratic tu. vote biblical or msaafu unavyosema
Wachungaji wanaanza kusema hurricane sandy ni sababu ya ma gay.na ukiangalia state zilizoadhirika ni Za democratic tu. vote biblical or msaafu unavyosema
Wachungaji wanaanza kusema hurricane sandy ni sababu ya ma gay.na ukiangalia state zilizoadhirika ni Za democratic tu. vote biblical or msaafu unavyosema