ubungo president
Member
- Dec 10, 2015
- 78
- 20
Waungwana na wapenda Maendeleo,
Awali ya yote nimpongeze Mh Rais kwa kazi ngumu ya kutumbua majipu ambayo yamekuwa ni matunda ya watangulizi wake.
Najua niwengi mmeona ama kusikia kitendo cha bunge kurudisha pesa kiasi cha bilioni 6 kwa Rais kimenipa kigugumizi, hivi ni kweli zile pesa zilistahili kurudi au ni makosa nikweli watanzania sasa hawana shida mbona tuna taka kutengeneza uzuri ambao ndai yake hauna uhalisia wowote.
Hizi ni changamoto za watanzania uhaba wa vituo vya Afya, Gari za wagonjwa, shule hazina madawati, Maji, Umeme barabara ndio usiseme ila fedha za kurudishwa kwa rais watanzania tufike mahala tufanye kazi kwa kujiamini nasio kwa woga nchi haijengwi kwa mashaka inajengwa na watu wanaojiamini na kazi wazifanyazo.
Mheshimiwa Rais nadhani anapata picha ya viongozi aliokuwa nao Rais anapambana ili watanzania waishi maisha bora wao wanamrudishia Fedha duuuu! Rais ukiona vyema hizo pesa ulizoletewa zirudi kwa wananchi kwakuboresha huduma muhimu ila zisipitie bungeni.
Awali ya yote nimpongeze Mh Rais kwa kazi ngumu ya kutumbua majipu ambayo yamekuwa ni matunda ya watangulizi wake.
Najua niwengi mmeona ama kusikia kitendo cha bunge kurudisha pesa kiasi cha bilioni 6 kwa Rais kimenipa kigugumizi, hivi ni kweli zile pesa zilistahili kurudi au ni makosa nikweli watanzania sasa hawana shida mbona tuna taka kutengeneza uzuri ambao ndai yake hauna uhalisia wowote.
Hizi ni changamoto za watanzania uhaba wa vituo vya Afya, Gari za wagonjwa, shule hazina madawati, Maji, Umeme barabara ndio usiseme ila fedha za kurudishwa kwa rais watanzania tufike mahala tufanye kazi kwa kujiamini nasio kwa woga nchi haijengwi kwa mashaka inajengwa na watu wanaojiamini na kazi wazifanyazo.
Mheshimiwa Rais nadhani anapata picha ya viongozi aliokuwa nao Rais anapambana ili watanzania waishi maisha bora wao wanamrudishia Fedha duuuu! Rais ukiona vyema hizo pesa ulizoletewa zirudi kwa wananchi kwakuboresha huduma muhimu ila zisipitie bungeni.