Bilionea Mmiliki wa Shule za Mwilamvya Afariki

Bilionea Mmiliki wa Shule za Mwilamvya Afariki

tonga2014

Member
Joined
Dec 25, 2014
Posts
92
Reaction score
16
Kuna taarifa zimezagaa kuhusu kifo cha bilionea Maliyatabu kufariki dunia jijin dar es salaam, yasemekana alikuwa anaunwa na kupata matibabu katika hospital ya aga khan, ni pigo kwa wadau wa maendeleo ya elimu kwa mkoa wa Kigoma
 
ubillionea kaupata lini?toa taarifa zenye uhakika siyo uzushi uliozagaa!!
 
Sasa huyo billionaire si angeenda India!
Ndo hapo chacha!, hawa ndo mabilionea kina le baharia, maza anaumwa kampeleka rufaa mbeya!
cc Rutashobolwa
 
Last edited by a moderator:
Apumzike kwa Amani huyu bwana. Namfahamu vizuri. Nami nimkazi wa zamani na mzawa huko kasulu-kigoma. Niko mpanda now.

Nimewahi kulala geto moja na Maliyatabu . Wakati huo (i think mwaka 2000) kiangazi alikuja huku niliko kununua/kulangua mpunga akiwa na mwenzake mmoja. Hiyo ilikuwa nyakatizake za mwisho kuacha kuuza maji ya Jumla pale soko kubwa kasulu.

In Sha Allah akapata zari la Mtoto wa Billionea waukweli (DYOYA!) kisha safari yake ya utajiri ikanawiri.

R.I.P #MALIYATABU . Tuko nyumayako ktk safari yakwenda mavumbini na kwingineko huko uendako.
 
kipimo cha bilionea ni dola bilion moja. ingekuwa hivyo nchi kama DRC kungekuwa na mabilionea wengi sana
 
Kigoma Kumbe kuna mabilionea kama Arusha na Moshi.
 
Wa kawaida,alikuwa na ka English medium na pia alikuwa na hiyo sekondari,angekuwa sio mdau wa Benki nadhani hela ilikuwa inaanza kumtembelea,lakini mrithi ana kazi kubwa za ku-settle na benki.RIP Maliyatabu
 
Kuna taarifa zimezagaa kuhusu kifo cha bilionea Maliyatabu kufariki dunia jijin dar es salaam, yasemekana alikuwa anaunwa na kupata matibabu katika hospital ya aga khan, ni pigo kwa wadau wa maendeleo ya elimu kwa mkoa wa Kigoma


Yaani kumiliki shuke ya secondary tu alikuwa bilionea, acha utani na bilioni. bilionea anadhurumu watu tofari?
 
Jamaa alikuwa mzurumati balaa, akimtaka mkeo anamchukua na wewe anakufunga! Anatembea na kila mwanafunzi mzuri, walimu wa kike anatembea nao nk.

Ukishaenda kufundisha kwake ujue unatoka na kesi, yaani wewe utakuwa na maisha mabaya sana kufanya kazi kwa lijamaa.
 
Back
Top Bottom